Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur
em 8 với các bác chút nhé!

Cả weekend vừa rồi Hamilton có 1 con xe vượt trội... Có lẽ Mclaren đã dồn hết mọi nguồn lực vào chiếc xe của Hamilton... Trong tình trạng như vậy thì cơ hội của Fer là rất ít khi mà cả 2 xe của Fer đều ko tìm ra được set up hoàn hảo trong cả weekend...

Vậy cơ hội ở đâu? Đó chỉ có thể là start... Và chỉ có thể là Kimi "trả đũa" Hamilton vụ Fuji... Tuy nhiên chúng ta biết rất rõ rằng đó ko phải là tính cách của Kimi (Schumi là chơi luôn đấy)...

Hãy cùng chờ xem Kimi cho Lewis DNF ở Brazil như thế nào theo cách "quân tử" của anh ta...

Hạng B2
18/6/08
421
100
43
VIỆT NAM
bman nói:
...... Hãy cùng chờ xem Kimi cho Lewis DNF ở Brazil như thế nào theo cách "quân tử" của anh ta...
Nếu Kimi mà chơi vậy là tui mất 50 chai à bác Bman !?

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam
Em không bao giờ nghĩ và Kimi Raikkonen sẽ không bao giờ làm điều gì xấu ảnh hưởng tới F1 đâu! Hơn nữa, dù gì thì Raikkonen cũng đầu quân cho McLaren tới 5 mùa giải, Raikkonen sang Ferrari để lại cho McLaren bao nhiều luyến tiếc cơ mà.

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur
HOA MAI nói:
bman nói:
...... Hãy cùng chờ xem Kimi cho Lewis DNF ở Brazil như thế nào theo cách "quân tử" của anh ta...
Nếu Kimi mà chơi vậy là tui mất 50 chai à bác Bman !?

Chưa chắc đâu bác... Hoàn toàn ko thể loại khả năng Kimi làm được việc đó và ... Massa về thứ 3 ... :D:D:D:D:D

Hạng D
9/1/06
2.596
11.560
113
HCM
em thì cũng không tin là Kimi là thế đâu, kịch bản có thể diễn ra là Kimi sẽ chạy 1 lượng xăng Qualify cực kỳ ít để mục đích dành Pole xuất phát, chấp nhận vào Stin 1 trong khỏang 15 lap đầu. Còn nhiệm vụ Massa khi Qualify nên cố gắng dành Pole 2, hoặc chí ít là Pole 3 ( lúc này có thể Halminton sẽ Pole 2). Khi Race thì Kimi làm nhiệm vụ ép Halmiton Pole 2) chạy với tốc độ chậm hơn, tạo điều kiện Massa (pole 3) vượt Halminton là xem như xong kịch bản. Hehehehe

Hạng C
13/11/07
841
15.437
93
53
nhưng kịch bản của bác dở ẹc, Ham có về 3 đi nữa thì massa vô địch bằng cái gì, phạt Ham tiếp ah.Ham giờ ko còn là Ham của năm ngoái nữa rồi, nếu như ko giành vị trí xuất phát trước massa thì cũng sẽ cố gắng lấy cái p5, còn massa làm gì thì kệ nó. Con nếu ham vị trí trên massa thì kệ ai muốn làm gì thì làm, ta cứ ở lại đè chết thằng massa thì làm sao mà vô địch đc.

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh
Túm lại là ở vòng đua cuối, Fer chỉ có cách là chơi xấu làm cho Ham DNF bằng cách nào đó tương tự như cách mà Schumi đã làm trước đây. Còn không thì không có cửa. Ham cứ tà tà về đích từ thứ 5 trở lên là Fer tèo

Hạng D
9/1/06
2.596
11.560
113
HCM
em tin là cu Ham này đầu nóng lắm, nếu Kimi cứ đè mãi thế thì thế nào cũng lủi vào đít Kimi cho bỏ tức ngay. Hihihihi

Hạng C
13/11/07
841
15.437
93
53
thế thì để em gọi điện cho Ron bảo kova : " chú chạy chậm lại, chờ khi nào thấy thằng ku massa chạy ngang với chú thì tạt đầu xe qua, chơi chết nó đi, xong việc anh thưởng tiền cho"

Hạng D
9/1/06
2.596
11.560
113
HCM
kịch bản vụ Brazil này căng nhỉ, không biết các bác Fer & McLaren đang ngồi nghĩ thế nào??? Chứ nghe theo anh em mình chắc năm sau Renault + Alonso vô địch luôn. Vì Fer & Mc bị đuổi rồi. Hic...hic...hic