Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere
RE: Formula 1 :: Europe GP Valencia - 24 Aug, 2008

Trích đoạn: kebab

Trích đoạn: halogen
không biết thằng cha bơm xăng của Fer có bị sao không nữa, đập đầu mạnh thế mà [&:], em đồng ý với quan điểm của bác Lucastoni, vì cái tay cầm bảng đó rất quan trọng, vậy mà biến đi đâu mất [&:][8|]
...Ferrari đã không dùng đến lolipop gần 1 năm nay rồi bác ơi...:D...wake up...;)
ơ thế àh, em lạc hậu mất rồi:(

Hạng D
29/3/07
1.808
656
113
vnexpress.net

Chắc mùa sau Kimi rời Fer quá , càng ngày cu cậu càng xuống phong độ

Hạng B2
6/8/08
100
0
0

Kim gặp vận đen thôi, từ sau khi chiếc fe bi thủng một lỗ phait thay xe mới sau đó là liên tiếp đen chứ đầu mùa giải phong độ của Kim vẫn tốt lắm chứ

Hạng B2
20/6/08
449
0
0

Trích đoạn: Chit

Chắc mùa sau Kimi rời Fer quá , càng ngày cu cậu càng xuống phong độ

Đi đâu lanh quanh cho đời ... mỏi mệt hả bác, hợp đồng của him cũng chỉ còn 1 năm nữa là chấm dứt mà, vậy thì cố ở lại một mùa giải nữa là tốt nhất. Mà kimi có muốn đi cũng khó, có vẻ như các đội mạnh đã tìm được bộ khung vừa ý, không khéo ra đi lại lâm vào tình cảnh của Alonzo mất. Em thấy tình cảnh của Kimi đúng là " Đi thì cũng dở,... ở chẳng xong" . Khó cho him thật

Hạng B2
20/6/08
449
0
0

Trích đoạn: Lucastoni

Trích đoạn: kebab

Trích đoạn: halogen
không biết thằng cha bơm xăng của Fer có bị sao không nữa, đập đầu mạnh thế mà [&:], em đồng ý với quan điểm của bác Lucastoni, vì cái tay cầm bảng đó rất quan trọng, vậy mà biến đi đâu mất [&:][8|]
...Ferrari đã không dùng đến lolipop gần 1 năm nay rồi bác ơi...:D...wake up...;)
ơ thế àh, em lạc hậu mất rồi:(

Đâu phải riêng bác, em cũng có 1 vé:D:D

Hạng C
13/4/08
592
0
0
53

Chắc chắn bộ sậu ở Ferrari đang nghĩ đến phương án thay thế Rai mùa sau rồi [8|]

Hạng C
20/10/03
883
9
18
Vietnam
www.vacodesign.com

Trích đoạn: BMW-passion boy

Nói thật là em nhìn thấy cáo già Schumacher trong khu kỹ thuật là em ghét lắm rồi:mad::mad:.
Raikkonen không có lỗi, lỗi ở tay cầm cái cần STOP, GO! :):)
Fer bây giờ hình như đâu có xài cái cần này nữa bác.
Kimi giờ rơi vào tình thế giống Massa ở đầu mùa giải. Tuy nhiên khác là sắp hết các vòng đua rồi.
Chắc là dạo này lão nhậu giữ quá...tay run.
Kubica chạy cứng tay quá, xe bị trục trặc mà vẫn đè 2 chú Kov và Kimi ngon ơ.

Lúc Raikkonen bị tèo là lúc em chuyển kênh. Chán chẳng buồn xem nữa! Nhìn thằng cha Michael Schumacher tại khu Kỹ thuật của Ferrari là em ghét hắn lắm rồi!:mad::mad::mad:.
Sao lại ghét hả bác? [8|]
Hôm qua em ko đc xem đoạn Raikkonen tào nhưng nhìn đoạn cuối cu Massa băng băng về đích 1 mình cũng thấy ổn rồi! :D

Hạng D
17/2/08
1.625
2
38
Da Nang City

Trích đoạn: dawa

Nhìn thằng cha Michael Schumacher tại khu Kỹ thuật của Ferrari là em ghét hắn lắm rồi!:mad::mad::mad:.
Cái thằng đó lúc Massa về P1 nó còn cười sằng sặc nữa chứ
bác có vẻ thành kiến với em nó nhỉ:D