Hạng B2
20/6/08
449
0
0
RE: Formula 1 :: Italian GP - Sept 14, 2008

Trích đoạn: dawa

FIA : Ferrari International Assistance
Wikipedia Dictionnaries

Chữ ký của bác Hammilton ngầu quá :D:D:D. Ý em là đỏ ấy
Hì hì, em cáu cái vụ hum qua quá:D. Chừng nào FIA còn hành xử như MAFIA kiểu Ý thì em nhất định không bỏ chữ kí này

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Năm ngoái ở chặng đua này, Ham và Alonso phối hợp với nhau quá tuyệt vời. Massa không có một cơ hội nào dù là nhỏ nhất

Bác đang nói chặng Monza àh? Hì hì! Chặng đó Massa tèo sớm mờ. Một mình Raikkonen với chấn thương ở cổ vẫn chống lại với Alonso và Hamilton. Raikkonen chạy chiến thuật một pitstop. Sau khi ra khỏi pit, Raikkonen ở vị trí thứ 2 nhưng với chiếc F2007 vừa mang bụng nhiên liệu lặc lè, và chấn thương ở cổ của Raikkonen vẫn đang đau . . . cộng với Lewis là tay đua xuất sắc + với chiếc MP4-22 (ờ quên - chiếc F2007 đổi màu:mad::mad::mad:) đã vượt qua Raikkonen cái vèo! Raikkonen đành chấp nhận về 3.

Last edited by a moderator:
Hạng F
9/3/06
6.464
3.566
113
Sì Gòn

hy vọng chặng này Kimi gỡ gạc lại :D

Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere

quá nửa OS là fan của Kimi vậy mà hắn cứ làm anh em thất vọng, mong là chặn này không thế

Hạng C
13/11/07
843
15.621
93
53

bác lewis máu quá, em cũng thấy bọn FIA này giống như bị mafia ý điều khiển ấy, giống như bố già corleone đã nói: tôi sẽ trả cho nó 1 cái giá ko thể từ chối. Mafia ý đã trả cho FIA 1 cái giá ko thể từ chối,và thế là Mclaren bị phạt :D:D:D
tội nghiệp ham.
Monza lần này cầu cho cả massa lẫn kimi cùng tèo. Ham p1, kov p2. Mclaren 1, fer 2

Hạng C
13/4/08
592
0
0
53

Các bác là fan của McLaren và Ham cực đoan quá

FIA phạt Ham vì đó là luật đã có trước chặng đua này và hơn nữa là Ham đã hưởng lợi quá nhiều sau pha phạm luật đó. Nếu Ham không phạm luật sẽ được 8đ, Rai được 10đ còn đằng này Ham 6đ, Rai 0đ. Các bác đặt mình vào vị trí của Rai và Fer thử xem ? :mad::mad::mad:

Hạng C
20/10/03
883
9
18
Vietnam
www.vacodesign.com

Trích đoạn: Lewis Hammilton

Trích đoạn: dawa

FIA : Ferrari International Assistance
Wikipedia Dictionnaries

Chữ ký của bác Hammilton ngầu quá :D:D:D. Ý em là đỏ ấy
Hì hì, em cáu cái vụ hum qua quá:D. Chừng nào FIA còn hành xử như MAFIA kiểu Ý thì em nhất định không bỏ chữ kí này

Bác nên sửa lại chữ ký là bản quyền của bác: Lewis Hammilton (R) :D
@f1 ferrari :bác nguôi giận rồi à.... :D

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Tối chủ nhật vừa rồi đọc những post của bác f1-ferrari mà em không buồn chat trong 4room nữa:(:(:(, may mà có bác Clavi phản hồi lại :):):)

Hạng B2
20/6/08
449
0
0

Trích đoạn: BMW-passion boy

Năm ngoái ở chặng đua này, Ham và Alonso phối hợp với nhau quá tuyệt vời. Massa không có một cơ hội nào dù là nhỏ nhất

Bác đang nói chặng Monza àh? Hì hì! Chặng đó Massa tèo sớm mờ. Một mình Raikkonen với chấn thương ở cổ vẫn chống lại với Alonso và Hamilton. Raikkonen chạy chiến thuật một pitstop. Sau khi ra khỏi pit, Raikkonen ở vị trí thứ 2 nhưng với chiếc F2007 vừa mang bụng nhiên liệu lặc lè, và chấn thương ở cổ của Raikkonen vẫn đang đau . . . cộng với Lewis là tay đua xuất sắc + với chiếc MP4-22 (ờ quên - chiếc F2007 đổi màu:mad::mad::mad:) đã vượt qua Raikkonen cái vèo! Raikkonen đành chấp nhận về 3.
Bác BMW-passion boy ơi, em đang đề cập lúc đề pa bác ạ:D. Lúc đó Ham và Alonzo phối hợp tuyệt vời, ngay sau khi có hiệu lệnh xuất phát là cả 2 xe McL ở vị trí 1,2 phối hợp với nhau dàn kín lane, không có 1 cơ hội nào dù là nhỏ nhất cho Mas ở vị trí thứ 3 vươn lên:D. Bởi thế em đang mong chặng này KOV cũng phân hạng tốt để có được thế 1,2 tạo gọng kìm kẹp Massa mà:D

@ bác milkyway: Chữ kí đó không phải của em phát minh làm sao để bản quyền được, em cũng chôm trên mạng thôi. Em để cái Wiki vô để xả tức chứ em nghĩ chắc không gây hiểu lầm đâu, vì dân F1 đều biết FIA là gì mà. Thân:D

Hạng C
13/4/08
592
0
0
53

Trích đoạn: BMW-passion boy

Tối chủ nhật vừa rồi đọc những post của bác f1-ferrari mà em không buồn chat trong 4room nữa:(:(:(, may mà có bác Clavi phản hồi lại :):):)

Quả thật em tức điên vì Rai chứ không phải Mas đã dẫn Ham đến hơn 8s mà bị nó rượt rồi vượt luôn khi chỉ còn 2 vòng làm mất P1. Nhưng vì khi xem live thì không bao quát được hết tất cả các tình huống (đặc biệt là pha Ham "té nước theo mưa" out lane để tận dụng lợi thế đó mà vượt Rai) nên mọi tội lỗi em trút hết lên đầu Rai :D. Xét cho cùng thì Rai đáng trách 50% thôi (Rai giận quá mất khôn chứ Rai phải đoán được Ham sẽ bị phạt, khi đó Rai sẽ ẵm P1 thì cứ bình tĩnh mà chạy cho an toàn).