Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Admin cho em xin phép cười vào mặt cái thằng đăng cờ líp này cái. Tính em thì nó thẳng, không thích vùi dập ai, chỉ biết nói thật, nói đúng. và có bằng chứng thì em mới dám nói.
Em tính làm thớt riêng nhưng thôi mod cho em mượn ké topic này để chia sẻ " SỰ THẬT"
Xin lỗi bạn thớt, không biết bạn bao nhiêu tuổi, nhưng với những phát ngôn của bạn thì đ*o ra cái gì. Không biết là ai cho tiền, hay là xúi dục mình không quan tâm, nhưng khi muốn đăng một cái gì đó, hoặc ngôn từ ra khỏi cửa miệng thì hãy nên suy nghĩ. Và những người còm men ăn theo thì cũng như những đứa trẻ con. " Biết thì thưa thớt, không biết dựa cột mà nghe" nghe chứ k phán khi chưa biết rõ sự việc.
Về phía bài viết mình k bênh vực bất cứ hãng nào, sản phẩm làm ra chắc chắn vài ngàn chiếc thì cũng phải có lỗi. Nhưng phải nói sự thật để cho người khác còn cảm thấy tôn trọng mình nhé
Còn về xe này tạm thời cho mấy bác xem.

p/s:Đừng dạy người giàu tiêu tiền, và cũng không cần mấy bác phải hướng dẫn chủ xe đi kiện
[BCOLOR=#ff0000]Thật đáng xấu hổ!!![/BCOLOR]

Tập Lái
16/3/16
40
1.244
83
Admin cho em xin phép cười vào mặt cái thằng đăng cờ líp này cái. Tính em thì nó thẳng, không thích vùi dập ai, chỉ biết nói thật, nói đúng. và có bằng chứng thì em mới dám nói.
Em tính làm thớt riêng nhưng thôi mod cho em mượn ké topic này để chia sẻ " SỰ THẬT"
Xin lỗi bạn thớt, không biết bạn bao nhiêu tuổi, nhưng với những phát ngôn của bạn thì đ*o ra cái gì. Không biết là ai cho tiền, hay là xúi dục mình không quan tâm, nhưng khi muốn đăng một cái gì đó, hoặc ngôn từ ra khỏi cửa miệng thì hãy nên suy nghĩ. Và những người còm men ăn theo thì cũng như những đứa trẻ con. " Biết thì thưa thớt, không biết dựa cột mà nghe" nghe chứ k phán khi chưa biết rõ sự việc.
Về phía bài viết mình k bênh vực bất cứ hãng nào, sản phẩm làm ra chắc chắn vài ngàn chiếc thì cũng phải có lỗi. Nhưng phải nói sự thật để cho người khác còn cảm thấy tôn trọng mình nhé
Còn về xe này tạm thời cho mấy bác xem.

p/s:Đừng dạy người giàu tiêu tiền, và cũng không cần mấy bác phải hướng dẫn chủ xe đi kiện
anh @khoadhd ơi. Anh xl đi

Hạng D
14/8/15
1.568
23.687
113
Đầu xe nát bét, túi khí bung tòe loe vầy có bỏ hông hay dọn lại bán ta?

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
11/4/10
1.521
3.095
113
TP.HCM
Xe chuyên chạy dv mà. Túi khí bung chi cho chủ xe tốn tiền, khách hàng bị gì thì chủ xe và Toy VN có liên quan gì!
Nhớ vụ FT gia đình thuê a chồng lái tông dít xe tải đậu lề đường ở Di Linh cũng túi khí ko bung, chị vợ ngồi băng sau đập đầu cột A thiệt mạng và gia đình bị thằng chủ xe đòi bồi thường mấy trăm triệu nữa!
Xin lỗi nói đụng chạm, nhg quả thực Toy VN bán cho dich vụ đc nhiều là do kiểu kinh doanh bất chấp đạo đức của một số đông người Việt mình! Cứ la và chửi thằng Tung Của ác làm hàng dỏm, nhg thực sự ai là người mang nhg loại hàng dỏm đó về bán cho đồng bào của mình?
Bầu ơi thương lấy bí cùng! Làm ơn! Cám ơn!
Bác nói chí phải, chí lý và chí tình!

• Like
Reactions: Bluetooth847
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Túi khí?
Túi khí của xe Toyota?
Đến giờ mình cũng chưa biết mặt mũi cái túi khí của toy nó ra sao nữa. Ngày trước có chiếc toy đời 8x không biết có túi khí hay không. Lúc đó mình còn chưa có khái niệm túi khí chứ không được hiểu biết cặn kẽ về túi khí như các anh bây giờ.
Cũng do vậy mình chăm chú theo dõi từ đầu.
Thấy các anh ném đá cái thùng tôn không có gì để hỏng, túi khí thì bền vô đối, chỉ dùng cho chạy dịch vụ... thấy mà thương.
Nhưng cũng lạ,
- xe kém vậy mà doanh số luôn dẫn đầu,
- xe kém vậy mà ở các khu công nghiệp những chuyên gia nước ngoài như Hàn, Nhật bản cả Âu, Mỹ cũng toàn thuê Ỉn với For là sao ta? Mà dân mình cũng vậy thuê xe cũng mấy loại này là nhiều. Hay là mọi người thương mấy người ít tiền phải sử dụng xe toy nên bất chấp an toàn mà ủng hộ?

Bác nào giải ngố dùm em cái.
Các bác đừng lấy lý do dân trí thấp nha.
Dân trí nước mình thuộc loại cao trên thế giới nên mới có cơ sở đề xuất làm đường sắt cao tốc Bắc-Nam đó.

• Like
Reactions: ntt61 and nttanmam