Hạng B2
18/6/15
242
389
63
39
bác đọc cho rõ nhé, em chỉ phân tích ưu nhược điểm 2 xe chứ k hề khuyên bác chủ mua Xe nào nhé, uhm thì bác giàu đi porche911 mà,em chả phải fan toy, chủ yếu nó phục vụ tốt cho em thế là được rồi, thiết nghĩ không phải ai trong diễn đàn cũng có cái lịch sự tối thiểu. Giàu thì chưa biết thằng nào hơn thằng nào, ăn nói nên tôn trọng người khác thì ngta mới tôn trọng mình. xin lỗi chứ bác ăn nói rất là bố láo
Sặc sao nhanh nóng vại!? Người thiếu kềm chế là kẻ ko tự tin, hời hợt trong cuộc sống!
Bác cứ nghĩ vầy: xã hội phât triển phải có người vầy kẻ khác, ai cũng nghĩ theo lối mòn hết thì nó đâu đa sắc màu!
Bác đừng nóng, em chơi và chém Toy nhiều, mấy a biết e thì chẳng ai mà đôi co làm ji, chém vì muốn nó tốt hơn chớ hơi đâu đi dìm hàng bác ơi! ^_^

Hạng B2
23/9/14
380
294
63
38
Sặc sao nhanh nóng vại!? Người thiếu kềm chế là kẻ ko tự tin, hời hợt trong cuộc sống!
Bác cứ nghĩ vầy: xã hội phât triển phải có người vầy kẻ khác, ai cũng nghĩ theo lối mòn hết thì nó đâu đa sắc màu!
Bác đừng nóng, em chơi và chém Toy nhiều, mấy a biết e thì chẳng ai mà đôi co làm ji, chém vì muốn nó tốt hơn chớ hơi đâu đi dìm hàng bác ơi! ^_^
đâu có gì là tự nhiên bác, em thí dụ giờ em chê vợ bác xấu bác có nóng khòng, ai cũng có cái Tôi của mình, nói gì cũng phải suy nghĩ, tính em nó thẳng có sao thì nói vậy chả cần phải giấu diếm

Hạng B2
23/9/14
380
294
63
38
Ngày trc e với bác với anh hàng xanh chém Camry dữ lắm nè! Kaka
chuyện nó khác nhau chứ bác, em k phải fan toy, nhưng nói thật toy cũng có cái tốt của nó, cái gì cũng nhẹ nhàng thì anh em đều vui vẻ, bác chê vợ 2 em thẳng mặt hỏi sao k nóng:))
p/s : mà em nói thật em cũng đang dụ bà cả cấp ngân sách đổi SantaFe, nhìn đồ chơi nó ghiền quạ, đã thế còn có cái giường cho bọn trẻ:))

Hạng B2
18/6/15
242
389
63
39
chuyện nó khác nhau chứ bác, em k phải fan toy, nhưng nói thật toy cũng có cái tốt của nó, cái gì cũng nhẹ nhàng thì anh em đều vui vẻ, bác chê vợ 2 em thẳng mặt hỏi sao k nóng:))
p/s : mà em nói thật em cũng đang dụ bà cả cấp ngân sách đổi SantaFe, nhìn đồ chơi nó ghiền quạ, đã thế còn có cái giường cho bọn trẻ:))
E cũng vậy tầm tầm $ ráng chút stf ngon hơn hẳn!