Hạng D
4/1/08
1.243
539
113
Đồng cỏ
www.canhacungvui.vn
Người ta nói: mải lo làm ăn thì thời gian nhanh lắm, em thì mải chơi mà thời gian cũng trôi vùn vụt. Ngoảnh đi ngoảnh lại mà hết năm đến nơi rồi...
một năm trôi qua với mỗi người là kỷ niệm, là thành công, nỗi buồn, hạnh phúc..... nhiều lắm, và người ta thường gói lại hết vào cuối năm, gặp người tri kỷ, anh em chiến hiủ thì đem ra giãi bày chia sẻ. Buồn thì cũng hết năm, mà vui thì cũng sắp sang năm mới! XNL chúng ta lần nào gặp nhau cũng vui, hạnh phúc, bịn văn rịn nhất là mâý ông bợm nhậu, thần chém gióa!
Chu Văn Quyềnh bảo: sao lại ngăn sự sung sướng đó lại? Mà tại sao nhỉ?

Em dự thế này: bớ các bác các mợ XNL saigon và khu vực lần cận đến tận An giang.
Địa điểm tổ chức: Nhà hàng Vườn Phố - Svd QK7. Các bác cứ đưa ra các phương án khác.
Thời gian: 11.00 ngày nào đó trước Tết âm lịch khoảng 15 ngày và đông người tham dự được nhất.
Kinh phí như thường lệ Cambodia.
Anh em nào làm xếp, lính lác biếu rươụ nhiều thì có thể cầm đến vài chai để anh em thử xem hhàng thật giả ra sao.
Phitrau Em hô hào vậy để các bác hưởng ứng cho vui, bác nào rảnh dờ ái thì xúm vào lo cùng em nhé!
0903726238.
đăng ký luôn ở thớt này các bác nhé.

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
trong lúc chờ HT tổ chức một cuộc off chính thức của xóm, hay là mời các bác quá bộ sang ngó Hội PN đang chuẩn bị off mừng xuân, khai trương cây dù rửa chén của mợ Cọp ợ.

• Like
Reactions: POLTS
Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
1.Hưởng ứng ý kiến bác Phitrau:3danbanh:
2. Chỗ nào off tiện cho trong ra ngoài vô một chút

• Like
Reactions: phitrau
PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Hang Cọp thoai, ké vô HPN mần cái Tất niên tống cựu nghinh tân nghen các bác.
CN 1/2/2015

• Like
Reactions: phitrau
Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
E có ý kiến, Vườn phố nó ồn kinh khủng & phục vụ chậm. Được cái mồi ngon, xe đậu vô sờ tư. Khu vực gần nhà mình quán nhiều mà anh @Phitrau. Ở Cây Sứ cũng ok, món Bắc.

• Like
Reactions: lapisle and phitrau