Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
10/12/12
0
0
0
Em xin hỏi các bác KTS và các bác đã xây nhà. Sử dụng gạch men Mỹ Đức cho ốp lát nhà vệ sinh có phải là lựa chọn tốt không?
Nhân tiện, xin các bác mẫu decor cho 1 WC nhỏ (1m3x2m7)
Cám ơn các bác

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
Về chất lượng men, thì Mỹ Đức là lựa chọn tốt. Còn decor, sao bác ko đem lên showroom của Mỹ đức ở Nguyễn thái Bình cho họ làm, free mà

Tập Lái
17/11/12
15
0
0
31
Gạch Mỹ Đứng chất lượng tốt, giá tương đối mềm. Nhưng mẫu mã ít. Bác có thể chọn các loại 30X60 vì có thiết kế dễ nhìn hơn.

Tập Lái
10/12/12
0
0
0
ngoinhaxanh nói:
Về chất lượng men, thì Mỹ Đức là lựa chọn tốt. Còn decor, sao bác ko đem lên showroom của Mỹ đức ở Nguyễn thái Bình cho họ làm, free mà
Cám ơn các bác đã tư vấn. Em đã xem mẫu của showroom, nhưng họ toàn decor gạch viền gạch điểm chèn vào không phù hợp với style của em. Trước đây em tính làm gạch men mờ Molution mà giá chát quá nên thôi. Molution có cuốn catalogue đẹp mê hồn

Hạng B2
29/9/12
168
497
63
knam72 nói:
ngoinhaxanh nói:
Cám ơn các bác đã tư vấn. Em đã xem mẫu của showroom, nhưng họ toàn decor gạch viền gạch điểm chèn vào không phù hợp với style của em. Trước đây em tính làm gạch men mờ Molution mà giá chát quá nên thôi. Molution có cuốn catalogue đẹp mê hồn
Em nhớ Mỹ Đức có phần mềm Concept Cad, chuyên decor phác thảo các kiểu lát gạch cho khách hàng xem để dễ chọn lựa. Bác tới thử phần mềm đó xem.

Tập Lái
6/9/12
36
12
8
Gạch MĐ theo em là xấu và chán, dù dịch vụ rất tốt. Sao bác ko thử ghé Vietceramic tha hồ chọn về mẫu và decor, tội cái giá hơi cao.

Status
Không mở trả lời sau này.