Hạng F
29/10/16
11.600
22.269
113
Pháp
Chuẩn đấy, hàng xóm nhà em có cu cậu 9x đời cuối làm IT lương khá giả có con CB400 chạy cua gái cafe nhưng đi làm toàn đi con matiz con cóc đời tống mua lại của 1 ông vỡ nợ có chưa tới 50tr, chạy qua nghe long sòng sọc đèn thì mờ như đom đóm mà che mưa nắng còn hơn gấp vạn lần tiền đó mua pcx sh đi làm :D Ngày nào chiều vè cũng nhìn thấy hắn đi qua nhìn hài lắm nhưng phải nói quá thực dụng :D
Like cho bạn ... một cách sống thực dụng.

Hạng B2
24/6/17
418
676
93
46
Em nói thiệt bác đừng buồn chứ SG-ĐL đi full tải giờ yếu cỡ Morning Spark 1.0 còn đi ầm ầm ạ. Đường quá đẹp và dễ đi rồi đừng lấy nó ra làm thước so độ ổn định của xe nữa. Xe này giờ bán lại có khi ngang giá Innova 2006-2007 mà thật sự đi Innova gia đình mình nó vui và đỡ mệt hơn bác ạ.
có bán đâu mà bác sợ mình buồn.kaka. đó là vợ cả già nữa, giờ thì có vợ 2 với vợ 3 rồi. nhưng vợ cả vẫn giữ lại. Theo như mấy người ta nói, nó là " xe cái", đẻ thêm mấy em sau kaka

Hạng B2
24/6/17
418
676
93
46
Bác nói giỡn hay nói chơi vậy? trước em đi zace surf của anh bạnh, 7 người + hành lý cái xe nó leo đèo vật vả. Tài già/quen xe chạy còn biết bắt trớn các thứ, còn đưa tài non hoặc tài đang chạy xe đời mới coi như thua.​
trời, nói thật chứ đùa gì bác. lúc về còn thêm cả đống rau củ quả đầy cốp sau luôn đó bác, cao tốc lt_dg, thì cứ 80_90 mà triển đó

Hạng D
21/7/07
1.151
8.916
113
Mềnh từng chở máng điện, ống thép dài 2m bằng cách tháo cất 1 ghế ở băng giữa rồi để đồ xéo từ sau ra trước. Zace chở đồ là vô địch.hêh

Hạng C
5/4/12
885
2.863
93
Ho Chi Minh
Cái gì cũng có thời hạn sử dụng, chiếc xe lại càng quan trọng vì nó hoạt động trong điều kiện khắc nghiệt. Anh nào nghĩ nó chưa hỏng thì vẫn an toàn là rất dại, nhất là khi tống cả gia đình lên đó và khen nó chạy ngon hơn xe nhỏ đời mới.

• Haha
Reactions: oainguyen