Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Vitara ngon quá nên mỗi tháng bán được 30 chiếc.
Showroom thì ít, dịch vụ hậu mãi thì kém, giá thành thì cao...thì cho dù sản phẩm có ngon cũng ai mà mua hả bác đâu thiếu sự lựa chọn?

Hạng B2
15/9/17
235
236
43
28
Nhanh tàn ở đây chứ bên châu Âu xin lỗi bác, cỡ PKL 600-1000cc họ toàn chọn Honda - Suzuki có thời điểm Suzuki còn được chuộng hơn cả Honda. Dân VN mua xe chỉ biết hiệu ứng đám đông chứ biết gì về kỹ thuật mà chê?
Còn Ô tô thì bác chạy thử Vitara coi nó tàn k hay nồi đồng cối đá.
Chứ tôi nói nhanh tàn là đang nói bên châu âu hả? Bài viết này rõ ràng đang nói suzuki vietnam mà.
tôi thì ko dám đụng đến suzuki, cả tỷ bạc để mua xe, ko đánh liều theo kiểu thich ngược đời bác ạ.
Tôi đang chạy ranger 3.2
tôi tham khảo nhiều nơi, cũng như ra chỗ thuê xe chạy thử, và tôi xin khiếu suzuki.

Hạng D
15/11/13
3.846
4.669
113
Chứ tôi nói nhanh tàn là đang nói bên châu âu hả? Bài viết này rõ ràng đang nói suzuki vietnam mà.
tôi thì ko dám đụng đến suzuki, cả tỷ bạc để mua xe, ko đánh liều theo kiểu thich ngược đời bác ạ.
Tôi đang chạy ranger 3.2
tôi tham khảo nhiều nơi, cũng như ra chỗ thuê xe chạy thử, và tôi xin khiếu suzuki.
Xe ngon nồi đồng cối đá thì để bác ấy mua đi bác ơi. Chắc bác ấy nằm trong số 30 người mua Vitara mỗi tháng

• Like
Reactions: phihungto95