Hạng D
29/6/15
4.924
15.890
113
40
Khi chạy cả cx8 và cx5 mới cảm nhận được bác ạ. Máy giống nhau thôi chứ khung gầm cx8 chắc chắn hơn hơn hẳn. Còn chạy con xe mà bảo bede thì em ko nói làm gì vì đó là quan điểm cá nhân. Còn dải sản phẩm giống nhau thì ngôn ngữ thiết kế của hãng là khác nhau và có tính kế thừa còn muốn mẫu mã mới mẻ thì nên mua xe Hàn. Nhiều người cứ bảo đi cx8 mà giống cx5 thì theo em nghĩ đó chẳng có vấn đề gì vì mình mua xe quan trọng là công năng sử dụng chứ ko phải là hình thức bên ngoài, trên OS rất nhiều anh chạy cx8 sẽ có cùng quan điểm với em sống phông bạt khổ lắm , em 38 tuổi chạy cx8 đã 5 năm nếu ai nói em bede thì cứ đưa vợ cho em 1 đêm là biết liền ah :)
Có thằng say nào bảo nó say đâu, bán xà bông lại bảo không! Hài cốt thật sự.
Cx8 có dáng cx5 kéo dài ra nên nhìn trường xe, dáng đẹp hơn cx5.
:3dup:
Bác thích hợp xe bò kéo hơn vì có nhiều điểm khác biệt
Ờ! 1 mem trong cộng đồng lgbt chia sẻ

Hạng B2
4/5/06
404
2.830
93
Khi chạy cả cx8 và cx5 mới cảm nhận được bác ạ. Máy giống nhau thôi chứ khung gầm cx8 chắc chắn hơn hơn hẳn. Còn chạy con xe mà bảo bede thì em ko nói làm gì vì đó là quan điểm cá nhân. Còn dải sản phẩm giống nhau thì ngôn ngữ thiết kế của hãng là khác nhau và có tính kế thừa còn muốn mẫu mã mới mẻ thì nên mua xe Hàn. Nhiều người cứ bảo đi cx8 mà giống cx5 thì theo em nghĩ đó chẳng có vấn đề gì vì mình mua xe quan trọng là công năng sử dụng chứ ko phải là hình thức bên ngoài, trên OS rất nhiều anh chạy cx8 sẽ có cùng quan điểm với em sống phông bạt khổ lắm , em 38 tuổi chạy cx8 đã 5 năm nếu ai nói em bede thì cứ đưa vợ cho em 1 đêm là biết liền ah :)
Bác ấy nói về chiếc xe, về chiếc xe các bác có hiểu không vậy? Có nói về con người đâu mà cứ cố chứng minh tao đi xe đó không phải pede.

• Haha
Reactions: porche911gt3
Hạng D
24/2/20
4.769
8.005
113
37
Bác ấy nói về chiếc xe, về chiếc xe các bác có hiểu không vậy? Có nói về con người đâu mà cứ cố chứng minh tao đi xe đó không phải pede.
Thì em cũng đang nói về cái xe đấy thôi, hãy chạy và cảm nhận từng xe chứ cứ nghe nói hay nhìn bề ngoài rồi phán thì ko nên.

Hạng F
22/7/13
9.072
41.558
113
Hoá ra bác “chay-mặn” đều dùng được àh!? :D Just kidding:p

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
24/2/20
4.769
8.005
113
37
Hoá ra bác “chay-mặn” đều dùng được àh!? :D Just kidding:p
Em ko ăn tạp thế đâu bác, nhưng em sợ cái kiểu đánh giá xe cứ dựa vào youtube hay người khác nói , muốn đánh giá 1 con xe thì phải chạy đủ time và chạy cả xe đối thủ nữa mới có cảm nhận khách quan nhất. Con ai mua xe thì mừng cho người đó thôi chứ nói xấu nhau nó có sang người lên được tí nào đâu.