Hạng D
23/8/08
3.135
1.829
113
45
thì nó cũng phải cập nhật vị trí tọa độ biển báo lên bản đồ để mà ho cho bác mỗi khi tới vị trí cắm biển chứ có phải tự nhiên nó scan ra biển báo mà đọc cho bác đâu.
Em mua bản đồ dẫn đường ở Hàn Quốc chi tiết tới từng cái gờ giảm tốc ở đường của thôn xóm, gồm cả màn 7" mà giá chỉ bằng phân nửa Vietmap đang bán, trong khi Vietmap có đủ chi tiết tới được từng gờ giảm tốc quốc lộ thôi không? Em so sánh thế thôi, chi phí nhân công ở nước ngoài cao hơn VN, phải cập nhật thủ công cả thôi.

Hạng F
7/8/17
7.429
10.097
113
Em mua bản đồ dẫn đường ở Hàn Quốc chi tiết tới từng cái gờ giảm tốc ở đường của thôn xóm, gồm cả màn 7" mà giá chỉ bằng phân nửa Vietmap đang bán, trong khi Vietmap có đủ chi tiết tới được từng gờ giảm tốc quốc lộ thôi không? Em so sánh thế thôi, chi phí nhân công ở nước ngoài cao hơn VN, phải cập nhật thủ công cả thôi.
Bác @Wuyền giải thích cái này hay lắm. Khi bác độc quyền thì bác sẽ ăn dày thôi. Nếu ở Vn có hãng thứ 2 làm sản phẩm tương tự thì sẽ khác. Mà e nhớ mang máng ai nói ở hq dẫn đường bắt buộc trang bị trên xe mà đúng k?

Hạng F
16/7/15
6.292
24.871
113
Nghe báo cũng vui tai, đỡ buồn ngủ.
Sắp tới trạm thu phí --> biết là sắp phải móc ví ra.
Hài nhất là đang chạy trên cầu Khánh Hội: sắp vào đường hầm, vui lòng bật đèn chiếu gần, trong khi cái cần hơn là không chịu canh giờ sau 6g tối nhắc mình bật đèn xe.
ủa, tưởng 19:00 mới cần phải bật!? :D

Hạng B2
17/2/16
368
613
93
Vũng Tàu
Em gắn rồi đây, keo 3M chắc cú lắm, ko rớt đâu. Hình ảnh rõ nét cả ngày lẫn đêm, quay trước sau song song, loa cảnh báo thì to nên em chỉnh mức nhỏ nhất. Giá thì loanh quanh khoảng 3.6tr, em mua ở vietmap offical trên shopee về tự gắn :)

Hạng D
23/8/08
3.135
1.829
113
45
Bác @Wuyền giải thích cái này hay lắm. Khi bác độc quyền thì bác sẽ ăn dày thôi. Nếu ở Vn có hãng thứ 2 làm sản phẩm tương tự thì sẽ khác. Mà e nhớ mang máng ai nói ở hq dẫn đường bắt buộc trang bị trên xe mà đúng k?
Ko bắt buộc đâu bác.

Hạng C
28/6/15
670
940
93
Ủa, em tưởng camera hành trình xe hơi xe tải nào cũng gắn được.
Tưởng con này gắn được cho chiếc Suzuki cóc 550kg thì em mua, đành chọn camera hành trình hãng khấc vậy :(