Hạng B2
9/10/16
128
52
28
40
Có chỗ nào tốt hơn ko các bác. Em tính qua đó làm chống trộm gương và gạc mưa mà nghe mấy bác nói vậy e lăn tăn quá. hixx.

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Inox Đ ngày xưa e làm bộ ốp bệ bước gò theo nẹp thân xe hết 2 chai rưỡi, thấy cũng khá dày, mới thay cái cản sau gần đây nữa hết 6.5 xị, bên đó hình như là cơ sở gia công inox, có máy móc và thợ gò luôn, nếu bác nào cần gò món gì đặc biệt theo yêu cầu thì hãy nghĩ đến đó vì thật sự bên đây gò đẹp (với đkiện giá cũng đẹp theo, e thì lại ít khi trả giá), còn mấy món vặt vãnh linh tinh thì bây giờ hầu như chỗ nào cũng lấy về đc nên ko cần độc quyền nên các bác yên tâm. thái độ pv thì lúc nắng lúc mưa, 2 lần e qua lần nào cũng dụ e dán bộ tem 5 xị, chắc tồn kho quá date nên tìm ng đẩy đi, tiếc là e ko có nhu cầu.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: TONY VIOLET
Hạng B2
9/10/16
128
52
28
40
Nắng mưa là chuyện của trời, .............. khổ quá. Đúng là Việt Nam. Chất lượng phục vụ như vậy thì khi nào mới khá lên được. Chắc đi làm xe phải đi coi thầy và coi ngày cho...chắc.!!!

Hạng B2
18/6/17
185
29
28
36
Mình đang định lắp nẹp bước chân trong vios 2017 bằng inox,ko biết có làm ảnh hưởng đến độ kín của cửa xe ko.Mong anh em tư vấn