Hạng F
29/10/16
11.598
22.264
113
Pháp
Thân các bác .... về chuyện lủng bánh hiện giờ có

Đây là bơm vá bình thường dành cho đinh nhỏ, xì lỗ mọt mà thôi, trong trường hợp chủ thớt với ách rô thì nó có một loại
Đây là một loại vá bánh mà các bác có thể thấy ở các garage, và các bác có thể tự làm được, nên để thêm cutter để cắt phần dư, nó bán thiếu ... đó các bác :):):)

• Trong 2 trường hợp nên kiểm tra áp suất bánh sau khi vá đắp
  • Và cả 2 trường hợp không thể dùng cho bánh có ruột
  • Và cũng không thể sửa cho bánh bị đâm lủng ngang ....
  • Xữ dụng cho 2B và 4B không ruột

Hy vọng có thể giúp được cho các bác OS ... Em từng xữ dụng cả 2 loại. Cho nên có kinh nghiệm khá nhiều .... Thân !

Hạng D
22/1/19
4.063
6.706
113
Khu đó nhiều, có 1 bác chạy xe máy hút đinh hằng ngày mà vẫn còn nhiều, em đi hơn 6 năm rồi, có lẽ hên nên chưa dính con nào.
p/s: sáng chạy trên NVL tèn tèn, do chạy xe vợ cái báo tốc độ đang bị hỏng ko để ý mấy, xui xui trúng ngày các anh ấy lập chốt, báo tốc độ 58/50 :D 10s để 'lập biên bản', anh em vẫn vui vẻ trao nhao 'biên bản'. Cơ mà vẫn ko hiểu bên NVL, làn xe máy riêng biệt, rộng thênh thang mà tại sao vẫn chỉ cho tốc độ 50 :D
vậy mới có chỗ cho mấy ảnh hốt hụi chứ bác. Trên XLHN cũng vậy. Trong khi đường rõ to, mấy ảnh lập chốt ngay cuối dốc cocacola. Thấy ác ôn hông ...

• Like
  • Haha
Reactions: Sweety and Tin7117
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
đợt e đi xe máy đoạn qua quận 12 sau 1 tuần thay 2 cái lốp. mỗi cái thủng 6 lỗ. Mà do dùng lốp cứng xẹp lép vẫn chạy dc nên lếch về nhà luôn chứ k thay ở khu đó cho bọn nó béo.
Hihi ..có lần đi Bình Dương gần VSIP, cán đinh vô thay ...nó nạy bể thêm cái bạc đạn bánh sau lun...tổng cộng 300K. Chuyện 10 năm zui..giờ vẫn không quên....hic

Hạng C
13/4/09
518
14.684
93
ĐM! Bọn khốn nạn! Nên điều chỉnh luật tử hình bọn giết người này là hợp lý.
Mà lốp không ruột cắn cái này thì vứt luôn chứ và làm sao được.

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng C
20/3/17
937
14.829
93
Hihi ..có lần đi Bình Dương gần VSIP, cán đinh vô thay ...nó nạy bể thêm cái bạc đạn bánh sau lun...tổng cộng 300K. Chuyện 10 năm zui..giờ vẫn không quên....hic
em bị rạch nguyên cái vỏ không ruột cỡ 10 phân ,nói là vỏ bị tét , moá cắn trái ớt 600k

• Angry
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
em bị rạch nguyên cái vỏ không ruột cỡ 10 phân ,nói là vỏ bị tét , moá cắn trái ớt 600k
E cán xong xẹp vỏ hay về nhà nó nằm nguyên cái ống sắt vuông loại hay làm song cửa sổ nè bác. :D vỏ thủng 1 lỗ hình vuông luôn. Bữa đó đang đóng 80 mà đang chạy nghe cái bùm bánh sau tưng bay lên 1 tí rồi rớt xuống nghe đảo đảo là hiểu rồi. May sao k té.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
23/11/20
5
1
0
34
Bọn này phải chặt cu các bác ạ :l với lại trước em xem tivi thấy bên mình có chỗ bơm dung dịch vào trong xăm, thủng cái là dung dịch tự trào ra rồi lấp chỗ đấy luôn, cũng lâu rồi mà không thấy tv nhắc đến nữa... bác nào biết tung tích không?