Hạng D
4/3/08
1.054
2.129
113
53
Thủ Đức
Qua cầu Rạch chiếc, cặp bên phải theo 2 bánh qua Víta tới Bùng binh thì quay ngược lại. rẽ phải vô Hầm TT. Đường này có biển chỉ dẫn hướng xe 2 bánh khá rõ ràng

Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
tonda nói:
Qua cầu Rạch chiếc, cặp bên phải theo 2 bánh qua Víta tới Bùng binh thì quay ngược lại. rẽ phải vô Hầm TT. Đường này có biển chỉ dẫn hướng xe 2 bánh khá rõ ràng

Chính xác, bác chủ đi 2B như thế này là OK. Em thường đi 2B như vầy để về Q4.

Hạng C
20/5/10
671
5
18
Đi 2B mà lên cầu vượt như bác thì qua bên kia có mấy anh áo vàng đứng đợi sẵn đấy chỉ việc ký BB thôi ah. Bác chủ đi theo lane trong của xe 2B đến đèn xanh đỏ thứ 2 có đèn rẽ trái bắc quay lại đi vào đường có chùa gì đó đang xây ra lại đại lộ đông tây thế là thẳng một đường mà phi thôi
dstuyen nói:
Sao phải u-turn mấy bác??? Từ xa lộ Hà Nội rẽ trái lên cầu vượt qua Đông Tây luôn mà. Nhớ chú ý cầu vượt 30km/h & cầu này xe cont hay lên để vô cảng Cát Lái.

Gấp!! Đường rẻ từ Xa lộ Hà Nội về hầm Thủ thiêm

Bác chủ đi 2 bánh, nếu rẻ trái lên cầu vượt ngay như hình vẽ thì đi chung với lane 4 bánh, đường rộng dễ chạy nhưng cũng dễ chết và dễ "góp lúa" vào kho bạc nhà nước.

Ở đây bắt buộc 2 bánh U-TURN, có nghĩa đến cầu là chạy sát bên phải đến điểm U-TURN

dstuyen nói:
Sao phải u-turn mấy bác??? Từ xa lộ Hà Nội rẽ trái lên cầu vượt qua Đông Tây luôn mà. Nhớ chú ý cầu vượt 30km/h & cầu này xe cont hay lên để vô cảng Cát Lái.

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/1/10
2.794
16.527
113
pyben nói:
fourwheel nói:
dstuyen nói:

Uh đúng rùi rẽ trái trên cầu lun tks bác :D

Đường này cấm 2B
Có biển cấm ko ? Nhờ bác G9 hay bác Xagan xác nhận dùm, Thanks

Hạng D
13/1/11
2.425
32.768
113
METRO nói:
pyben nói:
fourwheel nói:
dstuyen nói:

Uh đúng rùi rẽ trái trên cầu lun tks bác :D

Đường này cấm 2B
Có biển cấm ko ? Nhờ bác G9 hay bác Xagan xác nhận dùm, Thanks

Có biển cấm đấy, đừng dại dột chạy vào nhé:D:D:D:D