Hạng B2
17/10/15
342
940
93
em định mua một miếng chó ị ở kiến á q9. Khu này có khuyết điểm gì ko mấy bác. Tại lần này phải quyết hơi gấp :( ai có biết gì thì nói em biết với :(

Hạng C
16/3/14
578
695
143
khu này bạn em ở, chiều chiều thi thoảng nó ngập, ko mưa cũng ngập, mưa thì bơi xuồng. Sau này có khi làm cống rãnh tốt thì ok. Đúng nghĩa chó ị của bác, bạn em trồng rau muống + thả vịt xiêm bãi đất bên cạnh. Các gia đình bò thì thả rông nằm la liệt quanh nhà, suốt ngày thấy khoe hình hốt phân bò trên FB. Khu nhà nó nhà cao tầng lên cũng nhiều rồi ợ.

Hạng B2
17/10/15
342
940
93
khu này bạn em ở, chiều chiều thi thoảng nó ngập, ko mưa cũng ngập, mưa thì bơi xuồng. Sau này có khi làm cống rãnh tốt thì ok. Đúng nghĩa chó ị của bác, bạn em trồng rau muống + thả vịt xiêm bãi đất bên cạnh. Các gia đình bò thì thả rông nằm la liệt quanh nhà, suốt ngày thấy khoe hình hốt phân bò trên FB. Khu nhà nó nhà cao tầng lên cũng nhiều rồi ợ.
Tại e có nguoi chao mặt tiền liên phuong, mà mới đi qua, hạ tầng thấy nản quá ko biết sao :(, xuong cấp trầm trọng

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng D
12/7/13
2.061
7.579
133
Hồ Chí Minh
Họ chào giá bn bác, đường Liên Phường quy hoạch mở rộng, thông thẳng sang khu Đông Tăng Long
Tại e có nguoi chao mặt tiền liên phuong, mà mới đi qua, hạ tầng thấy nản quá ko biết sao :(, xuong cấp trầm trọng

Hạng B2
17/10/15
342
940
93
Họ chào giá bn bác, đường Liên Phường quy hoạch mở rộng, thông thẳng sang khu Đông Tăng Long
52 bac. Giá so với tiem nang thi được nhung em thay duong xá lien phuong va đỗ xuan hop tệ qua. Ko biet bao giờ nang cap. Chua giai toa gì hết. Cầu lien phuong cũng te

• Like
Hạng D
12/7/13
2.061
7.579
133
Hồ Chí Minh
giá cũng căng quá bác, nó làm đường thì tiềm năng thật. Bên Đỗ Xuân Hợp giá giờ 80-100tr, đường thì bé xíu chưa giải tỏa được mà sao em thấy cầu Nam Lý làm cao quá nhỉ
52 bac. Giá so với tiem nang thi được nhung em thay duong xá lien phuong va đỗ xuan hop tệ qua. Ko biet bao giờ nang cap. Chua giai toa gì hết. Cầu lien phuong cũng te

• Like
Hạng B2
17/10/15
342
940
93
giá cũng căng quá bác, nó làm đường thì tiềm năng thật. Bên Đỗ Xuân Hợp giá giờ 80-100tr, đường thì bé xíu chưa giải tỏa được mà sao em thấy cầu Nam Lý làm cao quá nhỉ
Cầu bên nam long còn cao hơn. Khu kiến á hạ tầng dỏm the nào ấy. Dây điện chằng chịt.
mà giá khu nào bây giờ cũng căng bác. Thanh mỹ lợi cũng căng lắm bác. Palm res thì ko tăm hơi. Lake view giá cũng tăng nhiều. Trong mấy khu là e thấy liên phuong gần như la re nhat

• Like
Hạng B2
23/7/12
164
64
28
em thấy cầu Nam Lý đường Đỗ Xuân Hợp làm cao qua chừng, bác nào có hình ảnh thiết kế của nó không ah? không biết có kéo wua đường D3 khu Nam Long không, nếu qua luôn thị đi dưới gầm cầu sao nhỉ?

• Like