Hạng C
11/6/15
542
1.559
93
Quận Bình Thạnh
nhiều người ý thức như trâu bò ấy, nói lịch sự thì ko bao giờ nghe đâu. để ng ta nóng máu lên đập xe thì bảo Sao phá xe tui

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Để mình kể các bác nghe chuyện này :
2 chiếc "bồ câu" cùng vài anh trật tự nhanh chóng đỗ chặn đầu một chiếc xe con đang đậu, cao giọng "xe ai đây?". Hỏi đến câu thứ 3 mới thấy chị chủ xe ra và hỏi gì đấy? Xe đỗ đấy thì làm sao?".
- Đề nghị chị mang giấy tờ cho chúng tôi kiểm tra.
+ Tao đéo mang đấy(rút điện thoại, quay phim). Xe đậu trước cửa nhà tao ảnh hưởng cc gì chúng m.:cool:
- Đề nghị chị lịch sự. Chị không đưa giấy tờ chúng tôi sẽ lập biên bản.
+ Biên bản cái cc. M đã chào tao chưa mà đòi lịch sự. Chúng m thích bắt nạt dân hả muốn làm tiền hay gì ?
- Chị cẩn thận cái thái độ
+ Thái độ cái cc:cool::cool::cool:
Đội trưởng mặt nóng ran "Gọi xe cẩu!!!"
+ Gọi đi. M tưởng m hù được tao, m lại đây nhìn kĩ thử Trán tao có chữ "nhùng" không ? Dụ mịa tụi bây chứ, có giỏi cẩu xong thì giam luôn, đừng có quỳ xuống xin tao nhận lại.
Xe cẩu đến, bếch luôn rồi bỏ đi.
Mọi người trong xóm ái ngại nhìn chị chủ nhà ối ôi sao chị dại thế
Chị chủ nhà nhếch mép cười nhạt, có phải xe tao đéo đâu :p, dmia thằng lol nào sáng mới mở mắt ra là đã thấy đậu xe trước nhà tao, mấy hôm nay rồi, bực đéo chịu được, để cẩu mẹ nó đi cho rồi
:D:D:D:D
Nguồn: Sưu tầm
Hahhhhhhaaaaaaa...

Hạng D
3/3/16
1.508
2.704
113
39
Các bác đơn giản mượn tạm ít gió trong bánh xe thôi

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Em ở đường nội khu hẹp có 6m à, vậy nên nhà nào nhà đó về thì đậu xe theo 1 hàng thẳng. Đầu đường lại có mấy tiệm cafe, nhà hàng... nên lâu lâu xuất hiện 1 cái xe “khôn hơn người” đậu song song với xe nhà đầu đường, bít luôn lối ra vào của người khác. Thường thì bảo vệ ko cho đậu nhưng đôi khi bảo vệ ngủ gật nên bao nhiêu xe muốn qua thì chỉ còn cách đi đường vòng.
[pagebreak][/pagebreak]
Em thường hay ra dán vô xe tờ giấy:” Đậu xe có ý thức chút đi! Hay là mua bằng? Đề nghị đi học lại”. Chồng em biểu tụi đầu gỗ đó em nên lấy cục gạch mà viết thẳng lên xe chứ dán tờ giấy nhằm nhò gì? Ko thì kệ nó đi! Chịu khó dze lui vậy.

Em thì nghĩ vẫn phải có ai đó giáo dục lại tụi nó phải ko các bác? Nếu là bác thì bác làm gì???
Nhiều người bày nhiều cách như mình chắc không áp dụng được.
Riêng cách: lấy cục gạch lót tờ giấy đặt lên kính lái của bác @Johnnie371 đề xuất có vẻ hay.

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Gặp mấy thể loại này thì còn dằn mặt bằng gạch dc, chứ gặp mấy người mà bật pha trong tp thì khó hơn.

Bữa em đi xe máy, có con xe máy của ông chạy grab đằng sau bật pha sáng lóa cả mắt. Dừng đèn đỏ thì em nhắc tắt pha đi chứ chói mắt quá, xong thì ông grab ngó lơ. Em nhắc lại thì ổng tắt mịa nó đèn xe luôn chứ ko tắt pha. Em bó tay, chán ko thể tả luôn.
Đọc bài bác viết em cứ nơm nớp lo đến khúc cuối a Grab rút "hàng nóng" ra choảng với bác...:(
Em cũng hay nói nói mà vợ em thì cứ bảo "ông nhịn đi cho nó lành" mà.... thôi không nói nữa :D

31/8/18
320
171
51
28
TPHCM
www.facebook.com
Cục đá bự thì để đè lên kính gió trước, cục đá nhỏ thì cào vô đuôi, lấy thêm bút lông ra ghi vào chữ cho vui, lấy thêm ít cát hay bột gì đó cho vô khe cửa kính hay chổ nào khó vệ sinh á là ok, dán mấy tờ giáy chi, nó cũng tháo xuống rồi lại đậu ngu típ à