Hạng D
19/11/15
1.083
3.282
113
Các bác xem rồi cho em ý kiến đối phó với thể loại này như thế nào?

Đường Lê Quang Định, Bình Thạnh. Nhà nó ngay ngã 4 Lê Quang Định, Nơ Trang Long. BS: 52 T1 3112

Bác chủ dừng lại là nó dừng theo thôi. Rồi mọi người thấy nó đứng chình ình bác ko đi được. Thế là một lô lốc xe bus, xe con, xe máy bức xúc xử hội đồng nó. Bác đâu cần làm gì cho mệt.

Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
Xem clip mà tức thay bác chủ. May nó gặp bác chứ gặp em chắc em không kiềm chế được rồi.
Bac gửi clip cho CA xử nó thêm tội cản trở lưu thông. Gộp các tội lại xử phạt nguội cho nó chừa.

• Like
Reactions: Black Tomato
Hạng C
1/3/07
742
7.812
93
Đồng cảm với bạn chủ thớt, thanh niên này mất dạy quá, tuy nhiên bạn chủ bình tĩnh như vậy là hay rồi.
Không liên quan nhưng thấy thế hệ trẻ Việt Nam còn những kẻ như vầy thì đất nước này thật sự đáng lo ngại cho tương lai!

Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Em thề, thằng này mà gặp bố em thay cho bác chủ là nó ccm nó rồi :D em cam đoan với bác mấy thằng kiểu này, lúc đầu nó cà nhây, thấy mình nhường thì nó mới dám làm tới, chứ nó thấy mình xuống xe rượt theo nó thì nó rồ ga chạy.
Nhất là lúc nó dừng đèn đỏ, gác chống xe là nó hết chạy.
Còn em mà gặp thể loại này chắc em cũng làm như bác, ông bà ta nói "đã cùi thì nó ko còn sợ lở" nữa mà.
Bonus cho các bác clip gặp ngay đầu gấu, *ái trong quần hết :

Hạng B2
22/12/15
312
608
93
40
Nhịn là tốt bác chủ ah,e giao hàng ở biên hoà.lúc về đổ dốc cầu hoá an cũng gặp 2 anh xì po quay đầu,anh ngồi sau mặc áo taxi mai linh giơ tay xin đường các kiểu e thắng lại nhường cho qua xong ko chuyển vô lane xe máy mà vẫn đi sát lươn còn lạng lách đánh võng trước đầu xe e thách thức chỉ trỏ ý bộ ngon thì đụng đi.may phước nhà nó là có chủ hàng đi theo nên e coi như cô hồn nó phá tối về bày mâm lễ cúng cho nó.lúc đó cũng điên lắm nhưng nghĩ cảnh lên xún công an rồi giam xe này nọ thì mình thiệt chứ nó có thiệt đâu.khúc video bác chủ gần nhà e.thể loại này nó làm màu vậy thôi chứ gặp bọn thứ thiệt nó chặn xe làm liền chứ ko như thằng này.chúc bác chủ bình an mạnh khoẻ:3dtanghoa:

Hạng D
24/7/12
4.193
13.277
113
Gặp thể loại xấu hổ cho dòng họ này bác chủ không gấp thì xinhan tấp lề dừng lại tí chút hít thở cho nó nhẹ lòng nha bác. Để cái mạng cùi của nó cho các thể loại xe rác, xe hút hầm cầu....chôn nó thoai...:3dcuoi:
Đánh nó bẩn tay mình, em thặc.

Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
Chắc nó ghét lúc qua đường bác chủ bóp kèn đó. . Nên nó dí theo lạng lách chọc bác chủ đó

Hạng B2
25/4/13
124
149
58
Bác chủ chạy hiền quá, gặp e qua đoạn đường cho xe 4b là đừng hòng nó chạy ra dc trc đầu xe e :3dcuoi: