Hạng B1
9/7/13
79
94
18
55
Hôm rồi em cũng ngậm ngùi đi thay cái kính hậu (bảo hiểm lo thôi), vì nó manh động quá, em bất ngờ trở tay không kịp, với lại đang tính nói chuyện phải trái, rồi nó rú ga bỏ chạy mất. (Thằng đó cũng có tuổi chứ không trẻ trâu như này). Về nhà coi lại video thì không rõ biển (đêm, đèn chóa quá, và sự việc nó đứng bên tài, sát em, kg đứng trước nên kg rõ hành động cho các bác xem).
Nhân đây em cũng xin quỳ lạy vài cái vì sự nhẫn nhịn trên cả tuyệt vời của bác chủ!
Đa tạ! :)

• Like
Reactions: i love BMW
Hạng B2
24/9/14
102
218
43
Em khâm phục tính nhẫn nại của bác chủ. Có thể em sẽ nhẫn nại cho đến hết khúc đường đông, nhưng ra đến đoạn xa lộ thì xử lý đơn giản nhẹ nhàng, bác hơi lấy lái sang phải cho nó theo lên bên phải trái của bác (bên tài), lúc nó đi ngang xe thì mình bắt đầu tăng tốc, nó lúc đó chỉ có tâm lý đua tốc độ,bác không cần lấy lái ép làm gì, chỉ cần một khúc là dẫn nó ăn con lươn hoặc có xe khác xử lý rồi..., Nếu có va chạm, về lý thì mình không tông từ phía sau nó, không chèn ép nó...
Còn có lẽ thực tế, em nhịn đến khúc nó đá chống thôi, xuống táng cái cà lê vô mặt rồi lên xe zọt...

Hạng C
19/12/14
760
917
93
Thằng này ngay từ đầu nó đã nhắm vào bác chủ rồi.
Thôi bác chia cho em phân nửa cục tức.
:3dcuoigif:

Hạng C
25/11/13
618
743
93
Em nghe nói hết tháng cô hồn rồi phải hông mấy anh. Sao ông kẹ này còn long nhong vậy.

Em nể anh chủ lắm nha :)