Hạng B2
25/9/04
344
321
63
55
Ho Chi Minh City
Chỗ rửa xe cạnh tiệm lốp Vạn lợi vừa thấy đóng cửa, trả lại mặt bằng. Các bác chuyển sang đâu rửa xe cho tiện nhỉ?

Hạng B1
25/4/18
51
182
35
Lúc trước mình thường xuyên rửa ở Thanh An, rất hài lòng. Nhưng do đường đông quá, xong lại phải vòng ra NVL nên sau này chuyển về Autowash ở đường số 10 vì gần nhà. Các bạn nhân viên rất nhiệt tình và cẩn thận.

Tập Lái
28/12/19
14
3
1
27
Quận 4
sontunglamjsc.com
Lúc trước mình thường xuyên rửa ở Thanh An, rất hài lòng. Nhưng do đường đông quá, xong lại phải vòng ra NVL nên sau này chuyển về Autowash ở đường số 10 vì gần nhà. Các bạn nhân viên rất nhiệt tình và cẩn thận.
Mình cũng hay rửa ô tô ở Gara autowash quận 7, phường tan quy, thấy chỗ này rửa rất sạch, nhân viên cũng vui vẽ thân thiện.

• Like
Reactions: 778xman
30/12/19
9
2
3
27
Quận 8
Chuẩn ròi bác autowash bên quận 7 làm việc rất nghiêm túc chuyên nghiệp, nghe a thợ nói còn 1 chi nhánh nữa, mình chỉ biết có chi nhánh quận 7, đường số 10 phường tân quy thui...:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: