Hạng B2
13/11/15
387
8.247
93
38
Khúc đó có ai ở đâu mà giải tỏa dân. Bên phía Hồng Hà thì cho mấy cái nhà hàng tiệc cưới thuê, bên phía Phổ Quang thì do Công Ty Điện Lực quản lý. Bây giờ chỉ cần lấy lại đất là xong. Đối diện Garden Gate, khúc Hồng Hà bên phía Đào Duy Anh, cũng là đất của Nhà Nước cho mấy công ty thuê. Hiện giờ đã hết hợp đồng, Quận đang có ý lấy lại để làm UBND và xây Building. Chắc anh Nova hốt luôn quá.
Vậy khu này nằm ngay UBND ngon quá nhỉ. Còn cái khu ngay NV Trỗi làm Building là số dzách.
Cái đường giữa các khu Nova không làm là kẹt không có đường đi luôn. Giờ Nova thuộc dạng có số, chắc ko làm lơm cơm.

Hạng B2
24/9/16
198
266
63
TP.HCM
Mình hy vọng dạng như đường nội bộ của GG ^^. Mà khối Podium là cái gì bác ?

Cái cục ở giữa đó bác :). Có cây cầu nối từ nhà bác qua hồ bơi nữa. Khu này sau này nhộn nhịp vui lắm

Tập Lái
4/10/11
5
9
3
có bác nào mua Gardengate cho em hỏi là Gardengate đã ra được hợp đồng mua bán chưa ah?
thanks các bác.

Hạng B2
13/11/15
387
8.247
93
38
có bác nào mua Gardengate cho em hỏi là Gardengate đã ra được hợp đồng mua bán chưa ah?
thanks các bác.
Bạn em mua 1 căn số 02 tháng 12. Có HĐMB, em đã xem rồi.

Hạng D
28/6/13
1.030
1.274
113
HCM
Giá rổ hiện nay sao các bác? Thấy vị trí cũng ham mà lại sợ cái vụ kẹt đường.

Hạng C
9/9/14
933
21.565
93
Vậy khu này nằm ngay UBND ngon quá nhỉ. Còn cái khu ngay NV Trỗi làm Building là số dzách.
Cái đường giữa các khu Nova không làm là kẹt không có đường đi luôn. Giờ Nova thuộc dạng có số, chắc ko làm lơm cơm.
Đi học tổ dân phố thì nghe nói thế, nhưng chẳng biết được. UBND Quận PN nhìn bèo nhèo thiệt, mà nhỏ nữa, trong khi UBND các quận khác to và tập trung hơn. Thêm cái nữa là bãi trung chuyển rác cuối đường Hồng Hà cũng gây ảnh hưởng đến người dân. Cho nên nếu bứng đi luôn cái cụm này thì cũng hợp lý. Bên Quận thì đang muốn lấy lại để làm UBND hoặc làm bệnh viện, nhưng có vẻ đang nghiêng về UBND. Mình thích làm bệnh viện và trường học hơn.

• Like
Reactions: longsan
Hạng B2
13/11/15
387
8.247
93
38
Giá rổ hiện nay sao các bác? Thấy vị trí cũng ham mà lại sợ cái vụ kẹt đường.
Bạn em nói lúc em hỏi Garden Gate là 35 hả, căn 02 lầu 9-10 gì đấy, nó nói 38. Chắc là giá Tim.