Tập Lái
4/10/11
5
9
3
Bác có thời gian ghé thử The Prince Nguyễn Văn Trỗi coi nó có không. Cùng của Novaland và phân khúc cao cấp chắc nó thiết kế cũng giống giống nhau.
mình nghĩ hành lang chắc không quá. Vì Vinhomes thiết kết hành lang kín mít, không có thông ra trời nên bắt buộc máy lạnh, còn bình thường thì cuối hành lang là thông ra ngoài rồi nên không xài máy lạnh. Còn reception thì chắc 100% là lạnh rồi.

Hạng B2
24/9/16
198
266
63
TP.HCM
Bữa trước Vin có vụ nhà bác kia mở cửa suốt để lấy hơi từ máy lạnh vào nhà tiết kiệm điện, em cũng bóhand.com với ca này:3dnhiumay:. Lạnh hay ko lạnh em thấy ko quan trọng bằng cách sống của cư dân và cách quản lý của ông CĐT thế nào thôi bác

Tập Lái
27/1/16
4
659
78
Bữa trước Vin có vụ nhà bác kia mở cửa suốt để lấy hơi từ máy lạnh vào nhà tiết kiệm điện, em cũng bóhand.com với ca này:3dnhiumay:. Lạnh hay ko lạnh em thấy ko quan trọng bằng cách sống của cư dân và cách quản lý của ông CĐT thế nào thôi bác
Nói chung cũng khó cấm. Mở cửa lấy lạnh còn đỡ, sau này nấu ăn mở cửa cho bay mùi vào hành lang dạng kín mít của Vin này thì xác định luôn, đảm bảo hành lang là nơi chứa tất cả các loại mùi mà ko thể thoát đi đâu được. :D

Hạng B2
13/11/15
387
8.247
93
38
Bên nhỏ em sáng nay đi nhận bàn giao với Khách 1 căn officetel bên O Garden qua Tết thi công, có cả HĐMB officetel, sắp tới sẽ được xem. Không biết bên trong thế nào :3dcuoi:

Tập Lái
16/10/15
39
121
33
37
Bác mua căn nào vậy. OP em thấy đẹp nhất khu này rồi

Của mình căn số 6 tầng cao. Mua xong thấy ưng lắm nhưng hơi ngại vì view hướng Tây Nam, sợ sau này nắng =))

OP qua công viên Gia Định đi đường nào cho gần nhỉ ? hay phải vòng ra Hoàng Minh Giám đi qua trước mặt Garden Gate ta ?

Tập Lái
10/8/16
2
94
13
37
Của mình căn số 6 tầng cao. Mua xong thấy ưng lắm nhưng hơi ngại vì view hướng Tây Nam, sợ sau này nắng =))

OP qua công viên Gia Định đi đường nào cho gần nhỉ ? hay phải vòng ra Hoàng Minh Giám đi qua trước mặt Garden Gate ta ?
Đó gần như là con đường tối ưu duy nhất :)

Tập Lái
19/7/15
36
23
8
41
OP thì em ko biết nhưng GM thì bữa trước em nghe sales nói là Nova có mở đường nội bộ từ GM->orchard->đi qua Hồng Hà rồi ra công viên Gia Định, có đúng ko các bác?

Hạng D
21/6/10
1.661
758
113
OP thì em ko biết nhưng GM thì bữa trước em nghe sales nói là Nova có mở đường nội bộ từ GM->orchard->đi qua Hồng Hà rồi ra công viên Gia Định, có đúng ko các bác?
Mở ra Hồng Hà thì được rồi, nhưng từ Hồng Hà vô CV em đâu thấy đường nào ngoài đi ra Hoàng Minh Giám đâu ta. Dọc Hồng Hà đất có chủ hết đâu có đường vô công viên.