Công Nghệ Gạt nước phía sau

Hạng B2
2/11/04
168
0
0
RE: Gạt nước phía sau

Trích đoạn: hainv
MATIZ thì có luôn mà bác, bác XEBO là thành viên OS xe trả lời giá chính thức nhé, nói chung nếu không mua được gạt nước gin theo xe thì hoàn toàn có thể chế được của các xe khác

Ôi troài ơi, tôi có phải thằng đi buôn đồ ô tô đâu mà biết giá hả bác Hải lờ vờ. Tuy nhiên giá cái gạt nước sau Matiz + công tắc + bơm nước chỉ khoảng triệu hai, triệu ba gì đó tuỳ các bác có lắp luôn hay không. Mà các bác nên tìm đồ zin mà lắp vì đồ chế không đồng bộ nên khi chạy nó kêu lạch cạch đằng sau khó chịu lắm.
PS: chú ý khi lắp gạt nước sau phải dùng dây vòi nước loại cứng (dây mềm dễ bị gập -> tắc nước khi sử dụng).

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Tưởng bác XEBO làm trong VIDAMCO thì lấy anh em rẻ thôi chứ ai lại cắt tiết anh em thế
giá ngoài rẻ hơn mà :D

bác qua tôi làm xong lấy 500k thôi nhé (đồ chế như xịn)

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

bác xe bò và bác hay nhéo vợ cho em hỏi giá cái gạt nuớc cho Pajero khoảng bi nhiêu vậy? Sau xe có chỗ lắp nhưng chưa đuợc lắp (XX đời sau thì có, đời trước thì như X bi giờ không có gạt sau(

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Đồ MITSU có thể dùng đồ HUYNDAI OK luôn, chế lại mấy cái tai bắt motor thôi

Hạng B2
2/11/04
168
0
0

Trích đoạn: hainv

Tưởng bác XEBO lấy anh em rẻ thôi chứ ai lại cắt tiết anh em thế
giá ngoài rẻ hơn mà :D

bác qua tôi làm xong lấy 500k thôi nhé (đồ chế như xịn)

Lại oan gia nữa rồi, tôi có đi lắp mấy thứ này lấy xiền bao giờ đâu mà biết cắt tiết. Chẳng qua mấy thằng bẹn nó làm thì nói chơi vậy thôi mà.

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

bác hainv bít trong Sì Gòn chỗ nào làm mí cái này không? Em chỉ dám chơi đồ chế chứ đồ zin...chóng mặt lắm, không dám sờ tới:D

Hạng B2
22/5/04
243
47
28
HCM

Bác Milicaanj chắc ở HN phải không vậy?
Trong SG thì nơi nào làm đồ zin giá rẽ vậy, theo như các bác nói thì khi làm đồ zin thì gat nước trước cũng sẽ có thêm tốc độ chậm phải không vậy? chứ như xe em khi mua nhỏ mà gạt nước cứ gạt nhanh quá, Còn vụ làm đồ chế thì có ổn không vậy, chứ em sợ mấy cái gạt nước mà kêu lên khi gạt thì nghe mệt lắm.
Mong các bác chỉ chổ nào làm đồ zin và giá hữu nghị một chút.