Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Cái chuyện này bác nên tâm sự với Vinfast chứ Hyundai em nghĩ họ sắp rồi.
E chưa đc sờ vinfast nên ko dám chém , e rất ngưỡng mộ sự đầu tư và hướng phát triển của xe hàn nhưng thực sự e thấy xe genesis chưa bằng các xe sang khác , ai cũng có sự bắt đầu và 10 năm nữa biết đâu e lại mua genesis , mong là vậy

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Để xem bác, ai cũng có giai đoạn khởi nghiệp bác thấy Lexus hông?​

E nghĩ lexus h vẫn chưa bằng mer bim và audi , e ko bao h chê sự khởi đầu của ai cả , e luôn hoan nghênh các hãng ra sản phẩm mới vì như vậy người tiêu dùng là đc lợi nhất , và đó cũng là động lực phát triển của nền kinh tế . Tesla , facebook 10 năm trước rất ít người biết đến nhưng h họ đều là những công ty lớn nhất thế giới e rất ngưỡng mộ họ và cả xe hàn nữa

Hạng F
3/10/15
9.836
12.099
113
Thực sự nhìn ngoại hình con Genesis G80 ngoài đời rất ổn. form rất bề thế, thu hút. Nội thất chưa được nhìn thực tế nên cũng không dám phát biểu
Mình thấy 1 lần, xe biển LD cực ổn.
Ngó trong nội thất thấy chuẩn như Merc BMW luôn.
Còn ngoại hình phải nói là vẫn sồ sề chứ không gọn gàng tinh tế như các anh kia.

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Quá đẹp, có thể cạnh tranh sòng phẳng với các thương hiệu quen, tuy hơi khó vì còn nhiều định kiến.

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.206
113
Lexus RX350 khởi điểm tầm $50k lăn bánh, Genesis làm giá thấp hơn khoảng 10% cho thêm option là ngon ăn.

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Cái chuyện này bác nên tâm sự với Vinfast chứ Hyundai em nghĩ họ sắp rồi.

Vinfast họ cũng chả quan tâm đâu bác. Họ có thể thuê những công ty đẳng cấp về design và phụ tùng về phục vụ cho chiếc xe họ bán ra.

Mình chạy xe Đức 7 năm, giờ đổi xe quay sang Vinh phát đây. Kèm theo là vài ông bạn đặt cùng lúc tổng cộng 5 chiếc.

Genesis gấu của nó đấy, ít nhất trang bị xịn và kiểu dáng không nhà quê ẻo lả như xe Nhật.

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Vinfast họ cũng chả quan tâm đâu bác. Họ có thể thuê những công ty đẳng cấp về design và phụ tùng về phục vụ cho chiếc xe họ bán ra.

Mình chạy xe Đức 7 năm, giờ đổi xe quay sang Vinh phát đây. Kèm theo là vài ông bạn đặt cùng lúc tổng cộng 5 chiếc.

Genesis gấu của nó đấy, ít nhất trang bị xịn và kiểu dáng không nhà quê ẻo lả như xe Nhật.
Bác feedback 3 đoạn nhưng đoạn cuối thật lòng ko hiểu, còn 2 đoạn đầu mình muốn comment như sau:
- Vinfast họ ko qtam là ko qtam cái gì? Sao bác biết họ ko qtam? Bác nói họ có thể thuê vậy thì Hyundai họ cũng có thể thuê thậm chí họ còn làm dc nhiều hơn. Em chỉ sợ Vinfast ăn xổi ở thì thôi.
- Còn bác nói đi xe Đức 7 năm là chính xác đi xe gì? Chứ em nghĩ ko ai đang đi Merc hay Bmw hay Audi mà bán để mua Vinfast cả. Chúng ta chưa ai 1 lần lái để cảm nhận xe Vinfast cả, nếu muốn có dc nó chẳng qua thỏa mãn sự tò mò. Khi có rồi lúc đó sẽ tính tiếp nghen hi. Còn riêng em nếu dc lựa chọn Genesis và Vinfast thì em chọn Genesis.

Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113

Em có nhiều người quen đang đi xe Đức, nhưng ko ai có ý định chuyển sang xe khác, vì họ rất đề cao vấn đề an toàn, mà xe Đức thì khỏi nói. Có những chiếc xe thông tin an toàn không có, thông tin kỹ thuật options mù mờ, đại lý bảo trì sửa chữa thì mới tinh, mà chịu chơi bán xe Đức để ủng hộ, em thật sự rất khâm phục 5 chủ xe này, và tấm lòng của họ- nếu có.