Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Em có nhiều người quen đang đi xe Đức, nhưng ko ai có ý định chuyển sang xe khác, vì họ rất đề cao vấn đề an toàn, mà xe Đức thì khỏi nói. Có những chiếc xe thông tin an toàn không có, thông tin kỹ thuật options mù mờ, đại lý bảo trì sửa chữa thì mới tinh, mà chịu chơi bán xe Đức để ủng hộ, em thật sự rất khâm phục 5 chủ xe này, và tấm lòng của họ- nếu có.

Bạn có nhiều người quen đi xe Đức, nhưng mình đang đi xe Đức ơi. Mình mem lâu năm. Thông tin đưa ra là thật.

Mình có 1 số nguyên tắc khi mua xe, nếu không đạt là không mua. Ví dụ GLC 3.0 40k Mỹ, bán ở VN 2,2 tỷ lắp ráp là ăn cực dày mình không mua. Q7 2.0 gis có thể mua, mà nộp thuế quá nhiều làm giá xe gấp 3 lần, không mua. Các dòng E250 lắp trong nước giờ họ ăn quá dày, cũng không mua. Con E 250 mình mua chỉ 90k lúc đó thuế còn cao hơn bây giờ.

VF SUV là chiếc duy nhất đáp ứng yêu cầu về trang bị cao cấp, dòng midsize, spec ok, giá ok nên mua rồi. Nếu giá hồi phục về 1.8 + VAT bản base từ 1/9/2019 cũng dẽ không mua.

Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Lexus RX350 khởi điểm tầm $50k lăn bánh, Genesis làm giá thấp hơn khoảng 10% cho thêm option là ngon ăn.
Xe sang không phải cứ giá thấp là bán được đâu bác

9/4/07
255
6
18
Bạn có nhiều người quen đi xe Đức, nhưng mình đang đi xe Đức ơi. Mình mem lâu năm. Thông tin đưa ra là thật.

Mình có 1 số nguyên tắc khi mua xe, nếu không đạt là không mua. Ví dụ GLC 3.0 40k Mỹ, bán ở VN 2,2 tỷ lắp ráp là ăn cực dày mình không mua. Q7 2.0 gis có thể mua, mà nộp thuế quá nhiều làm giá xe gấp 3 lần, không mua. Các dòng E250 lắp trong nước giờ họ ăn quá dày, cũng không mua. Con E 250 mình mua chỉ 90k lúc đó thuế còn cao hơn bây giờ.

VF SUV là chiếc duy nhất đáp ứng yêu cầu về trang bị cao cấp, dòng midsize, spec ok, giá ok nên mua rồi. Nếu giá hồi phục về 1.8 + VAT bản base từ 1/9/2019 cũng dẽ không mua.
Đi nâng bi thì nói nó cũng phải vừa vừa thôi. Cỡ VF éo bao giờ hơn Zotye hoặc BAIC của TQ đừng có nói chuyện với xe Đức.

Hạng F
12/10/16
7.498
6.353
113
Con này ko cạnh tranh với mấy thứ X5, X6 vớ vớ vẩn mà cạnh tranh với Pósche Cayen hay Bentley thì phải

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Đi nâng bi thì nói nó cũng phải vừa vừa thôi. Cỡ VF éo bao giờ hơn Zotye hoặc BAIC của TQ đừng có nói chuyện với xe Đức.

Không quan tâm đến cá nhân vớ vẩn như thế này. Lấy cái zotte gì đó size C, máy nhỏ, trnag bị phị tùng làng nhàng so với LŨX SA là biết chỉ comment vớ vẩn.

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Không quan tâm đến cá nhân vớ vẩn như thế này. Lấy cái zotte gì đó size C, máy nhỏ, trnag bị phị tùng làng nhàng so với LŨX SA là biết chỉ comment vớ vẩn.
thôi tết rồi vui vẻ cho đời thêm vui bác....hoa mai đã nở rồi bác biết chưa -- chim én lượn chao nghiêng ngày tết vui hi

Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
quả vô lăng nhìn dị dị nhỉ. xe quá chất. genesis sẽ sớm là một lexus của HQ thôi