Hạng C
10/8/11
727
5.467
93
Re:GHẾ EM BÉ CHO XE HƠI ĐẠI HẠ GIÁ NÈ!!!!!

hì em cũng đg có nhu cầu đây!
Con em đc ~ 5 tháng xài đc ko pác chủ thớt.?
Em hỏi thêm cái ghế đó dài rộng ra sao pác.? Lắp có khó ko Em sợ lắp vào xe cái chật cứng băng sau là em bị la nữa :D. Xe em altis 2k9

Hạng B2
23/7/09
277
1
18

xetrau1973 nói:
Em nhớ là khi con em được khoảng 2 tháng đã nằm lun trong cái ghế đó roài, vì nó trượt nằm được mà!

Ghế này để lại cho bác luluduy nhà ta đi nhé bác XeTrau.... tình thương mên thương tí đi. 1t8. Vừa bán vừa tình nghĩa....
2xị để đó, có gì ooofff phê pháo vui vẻ a em.

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
51
đâu nhỉ?

huyxt nói:
hì em cũng đg có nhu cầu đây!
Con em đc ~ 5 tháng xài đc ko pác chủ thớt.?
Em hỏi thêm cái ghế đó dài rộng ra sao pác.? Lắp có khó ko Em sợ lắp vào xe cái chật cứng băng sau là em bị la nữa :D. Xe em altis 2k9
Altis của bác với Lac SE nhà em cùng size, em ok chắc cụ chả bị gì!:):):)

Hạng B2
27/1/11
152
51
28

lubu_nguyen nói:
xetrau1973 nói:
Em nhớ là khi con em được khoảng 2 tháng đã nằm lun trong cái ghế đó roài, vì nó trượt nằm được mà!

Ghế này để lại cho bác luluduy nhà ta đi nhé bác XeTrau.... tình thương mên thương tí đi. 1t8. Vừa bán vừa tình nghĩa....
2xị để đó, có gì ooofff phê pháo vui vẻ a em.

:D:D @lubu-nguyen : cám ơn anh phong nhe, vì đã ngã giá dùm em.
Bác Châu ơi, cái vụ này rùi sao ta. Em chưa từng làm.RỒi làm sao em lấy ghế và trả tiền Bác. Cách nào bác cho em bít đi. Bác có ship dìa Cần Thơ cho em được hun vậy. Em chời tin bác đóa vì F1 nhà em đi học chỉ có mình em đưa rước. Tội nó lắm, em vừa chạy xe và buộc nó vô cái ghế phụ. Nếu bác không ship được hay đã bón ai rùi cho em hay để em tìm nơi khác. Nếu bác tình củm như bác lubu_nguyen đã nói thì oki quá còn gì nữa ( gom hết lúa quất chiếc xe giờ hơi đuối), còn không em cũng lấy mà. EM chờ tin bác. Khi nào bác ship cho em hay là em chuyển khoản tiền cho bác ngay liền.
EM tên : LÂM ĐỨC DUY
địa chỉ : 2/47/43 H mậu thân, phường an hòa, quận ninh kiều, Tp. cần Thơ.
Điện thoại : 0913107091.
Nếu bác ship dùm em bằng xe Lê Châu càng hay nhanh lắm bác ơi. Em đang cần lắm.

Hạng F
5/3/10
5.996
31.631
113

xetrau1973 nói:
Em đang chờ bác chuyển lúa là ship ngay í mà!
2/9 này có bác đi Cần Thơ , hay là bác gởi luôn đi

Hạng C
30/5/11
878
3
0
45

em mua ghe do cua bac 2tr5 luon bac ban khong?

Hạng C
30/5/11
878
3
0
45

vợ cả em chuẩn bị sinh F1 nên mua để dành tháng sau vợ cả sinh xong cho F1 ngồi, bác cho thong tin em goi lien lac bac

Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59

truongduy164298 nói:
vợ cả em chuẩn bị sinh F1 nên mua để dành tháng sau vợ cả sinh xong cho F1 ngồi, bác cho thong tin em goi lien lac bac
Qua Campuchia đánh bạc bị giữ lại hay sao mà hôm nay mới thấy mặt vậy truongduy?

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI

Xetrau ơi , mang cái ghế qua cho em đi , rồi 2/9 em mang lên Cần Thơ nhận thóc và giao hàng dùm cho .. nói vậy chứ không có dao kéo gì đâu ... bác cứ theo luật của GMFC là 1 thùng là OK liền .. hi hi