Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
51
đâu nhỉ?
Re:GHẾ EM BÉ CHO XE HƠI ĐẠI HẠ GIÁ NÈ!!!!!

truongduy164298 nói:
vợ cả em chuẩn bị sinh F1 nên mua để dành tháng sau vợ cả sinh xong cho F1 ngồi, bác cho thong tin em goi lien lac bac
bác ở Sài gòn hở bác???

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
51
đâu nhỉ?

truongduy164298 nói:
em mua ghe do cua bac 2tr5 luon bac ban khong?
nếu bác có lấy ghế thì em cũng chỉ lấy 2tr thui, để chật nhà! Bác luluduy ở Cần Thơ yêu cầu trước, nếu mai bác í chuyển lúa sớm thì em đành xin lỗi bác vậy!

Last edited by a moderator:
Hạng C
30/5/11
878
3
0
45

SHTP nói:
em di hoc bac SHTP oi, it nhat den 20/09 em moi ranh duoc, em o ha noi roi
truongduy164298 nói:
vợ cả em chuẩn bị sinh F1 nên mua để dành tháng sau vợ cả sinh xong cho F1 ngồi, bác cho thong tin em goi lien lac bac
Qua Campuchia đánh bạc bị giữ lại hay sao mà hôm nay mới thấy mặt vậy truongduy?

Hạng C
30/5/11
878
3
0
45

bac oi de lai cho em 2tr5 di, sau 20/09 em o ha noi ve se qua bac lay, 5 xi bac muon lam gi cho anh em cung duoc vi em thich cai ghe nay, dung cai em tim bua gio de gan cho xe, hom bua thang ban cua em co cai giong bac gang vao xe rat vua ma xe em lai giong xe cua ban em, no chi cho em lai hoi mua thi bao het hang den thang 10 moi co hang moi ve, hom bua thay bac dang tin nen xem thu thay dung cai ghe minh can tim ma lai re nua vi bac cung moi su dung co 3 lan nen chac nhu moi roi, ban em mua den 4 chai lan nhung quan trong khong phai tien ma la dung cai minh thich, em dua bac 2tr5 bac lay 2 tr con 5 xi anh em di nhau cung duoc, em o sai gon nhung gio em dang di hoc o ha noi den 20/09 em moi ve sai gon duoc, bac cho em so tai khoan em chuyen cho bac it tien de dat coc cung duoc hoac anh cho thang em chay qua dua bac du tien cung duoc roi nho no cam ve dum, moi nguoi thong cam em online bang dien thoai nen danh khong co dau

Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59

Học gì mà ra mãi ngoài đó. Nếu ở HN đì ghé chỗ kụ Mát mà mua hàng!

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
51
đâu nhỉ?

truongduy164298 nói:
bac oi de lai cho em 2tr5 di, sau 20/09 em o ha noi ve se qua bac lay, 5 xi bac muon lam gi cho anh em cung duoc vi em thich cai ghe nay, dung cai em tim bua gio de gan cho xe, hom bua thang ban cua em co cai giong bac gang vao xe rat vua ma xe em lai giong xe cua ban em, no chi cho em lai hoi mua thi bao het hang den thang 10 moi co hang moi ve, hom bua thay bac dang tin nen xem thu thay dung cai ghe minh can tim ma lai re nua vi bac cung moi su dung co 3 lan nen chac nhu moi roi, ban em mua den 4 chai lan nhung quan trong khong phai tien ma la dung cai minh thich, em dua bac 2tr5 bac lay 2 tr con 5 xi anh em di nhau cung duoc, em o sai gon nhung gio em dang di hoc o ha noi den 20/09 em moi ve sai gon duoc, bac cho em so tai khoan em chuyen cho bac it tien de dat coc cung duoc hoac anh cho thang em chay qua dua bac du tien cung duoc roi nho no cam ve dum, moi nguoi thong cam em online bang dien thoai nen danh khong co dau
Dear bác Duy, thật tiếc là bác đã đến muộn, trưa nay sau khi nhận lúa chuyển từ bác luluduy, em đã ship ghế về Cần thơ rồi. Chúc bác tìm được cái khác ngon hơn!

Hạng B2
27/1/11
152
51
28

truongduy164298 nói:

Nếu bác đang ở HN lên gôgle search shop HATO. chuyên bán đồ em bé cũng có nữa đóa bác.

Tập Lái
22/6/11
12
0
0

chúc mừng bác Trâu

Hạng F
5/3/10
5.996
31.631
113

chúc mừng hội sắp có thêm quỹ