Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Ơ. Thế đấy là xe thím Lộc à??! Em lại tưởng của thím Ngọt ngất cmn ngây:3dcuoi:
của bác Ngọt đấy, đùa với bác 1 chút. Em thì chưa được giao lưu với xxx Đồng Nát dù rất muốn. Cái biển số thần thánh ấy bác Ngọt chinh chiến khắp các tỉnh thành miền Đông nam bộ làm sao mà lẫn được :3dcuoi:

Hạng D
4/4/16
1.810
3.117
113
Tp.HCM
của bác Ngọt đấy, đùa với bác 1 chút. Em thì chưa được giao lưu với xxx Đồng Nát dù rất muốn. Cái biển số thần thánh ấy bác Ngọt chinh chiến khắp các tỉnh thành miền Đông nam bộ làm sao mà lẫn được :3dcuoi:
A. Mềnh biết dồi nhé. Bữa sau gặp thông cho bác Ngọt phát nàm quen xong xù hổng có đền:3dchedu:

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Hi các bác

Phòng CSGT tỉnh X đã gửi văn bản trả lời Đơn khiếu nại của em
Về việc không cung cấp hình ảnh vi phạm tại vị trí dừng phương tiện như sau :

View attachment 620784

Như vậy xác nhận là Người Vi phạm, tại vị trí dừng phương tiện ( B )
Thì Tổ tuần tra có quyền chưa cung cấp ngay hình ảnh vi phạm là trong Luật quy định cho phép CSGT làm như vậy.

Bó tay !
Trả lời tồ lô.. hình ảnh phải hiển thị trên thiết bị kỹ thuật nghiệp vụ chớ?!

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Hạng D
3/7/14
2.819
10.754
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Trả lời tồ lô.. hình ảnh phải hiển thị trên thiết bị kỹ thuật nghiệp vụ chớ?!

Trước mắt thì em sẽ :
- Đóng phạt qua bưu điện vi phạm hành chính ( 5tr5 cho mức này ) và lấy Quyết định xử phạt.

Sau đó em sẽ làm 1 công văn " Đề nghị giải đáp " và hỏi 1 cơ quan chức năng khác, rằng trong trường hợp trên, thì người vi phạm có được quyền tự tay ghi vào Biên bản là " CSGT chưa cung cấp hình ảnh vi phạm " hay không ?

Em chỉ cần trả lời là CÓ / KHÔNG là đủ.

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Trước mắt thì em sẽ :
- Đóng phạt qua bưu điện vi phạm hành chính ( 5tr5 cho mức này ) và lấy Quyết định xử phạt.

Sau đó em sẽ làm 1 công văn " Đề nghị giải đáp " và hỏi 1 cơ quan chức năng khác, rằng trong trường hợp trên, thì người vi phạm có được quyền tự tay ghi vào Biên bản là " CSGT chưa cung cấp hình ảnh vi phạm " hay không ?

Em chỉ cần trả lời là CÓ / KHÔNG là đủ.
Bác không trực tiếp ghi ý kiến mà bác đọc ý kiến của mình cho người lập bb ghi lại nguyên văn vào mục (ý kiến người vp)

• Like
Reactions: kevinngva
Hạng D
3/7/14
2.819
10.754
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác không trực tiếp ghi ý kiến mà bác đọc ý kiến của mình cho người lập bb ghi lại nguyên văn vào mục (ý kiến người vp)
theo như bác giải thích ở trên thì cán bộ lập biên bản có quyền từ chối ghi ý kiến của người lập biên bản ?

Mà em thấy lạ là rất nhiều biên bản vi phạm hành chính khác : người vi phạm vẫn tự tay ghi ý kiến bình thường mà nhỉ ?

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
theo như bác giải thích ở trên thì cán bộ lập biên bản có quyền từ chối ghi ý kiến của người lập biên bản ?

Mà em thấy lạ là rất nhiều biên bản vi phạm hành chính khác : người vi phạm vẫn tự tay ghi ý kiến bình thường mà nhỉ ?
Không được quyền từ chối ghi ý kiến bác ạ

• Like
Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113

Trang thiết bị cần có khi làm việc với xxx
Ghi ý kiến "Chưa cung cấp hình ảnh vi phạm" được không?
Ghi ý kiến "Chưa cung cấp hình ảnh vi phạm" được không?

• Like
Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Xxx chỉ fake khi cho bác coi qua zalo thôi ! Không dám fake khi cho xem tại trụ sở & ra quyết định xử phạt đâu nhất là mấy bác có cam hành trình nữa ... Lớ ngớ là ra khỏi ngành ngay đó bác (tội làm giả)