Status
Không mở trả lời sau này.
20/3/15
398
3.482
93
he he, NH đang huy động hơn 5%, Bác phèo nhà ta đòi vay 5% trong 6 tháng, sau đó là trả, thì NH hok đổ nợ mới lạ, he he. Bác phèo cứ ghẹo mấy em Sales hoài, hi hi hi
Bác Colo nói oan cho phèo quá. Hic hic hic... Phèo có nhu cầu vay thiệt mờ, mà phèo chỉ cần 6 tháng thôi, trong thời gian đó phèo ráng lựm ve chai để đe thanh toán, phèo chỉ cần 6 tháng mờ phải theo nó 3 năm lãi xuất cứ tăng dần như thế thì phèo đổ nợ seo. Hoá ra phèo ráng cày cuốc để nuôi bank àh. Mần ăn thì phải tính toán chứ bác, lúc này mần ăn giỏi lắm cũng chỉ kiếm dưới 10% mừ phải đóng lãi trên 10% thì không đổ nợ mới là chiện lạ đó bác.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
3/3/14
64
688
83
Bác Colo nói oan cho phèo quá. Hic hic hic... Phèo có nhu cầu vay thiệt mờ, mà phèo chỉ cần 6 tháng thôi, trong thời gian đó phèo ráng lựm ve chai để đe thanh toán, phèo chỉ cần 6 tháng mờ phải theo nó 3 năm lãi xuất cứ tăng dần như thế thì phèo đổ nợ seo. Hoá ra phèo ráng cày cuốc để nuôi bank àh. Mần ăn thì phải tính toán chứ bác, lúc này mần ăn giỏi lắm cũng chỉ kiếm dưới 10% mừ phải đóng lãi trên 10% thì không đổ nợ mới là chiện lạ đó bác.

Mình cũng có nhu cầu giống Bác, mà hok ai cho vay, hu hu hu. Vậy chắc đem vài kg Vàng ra bán qua, hu hu hu

Tập Lái
21/5/15
0
1
0
46
hu hu, các bác ơi, cháu nè. Giờ phải hóa một kiếp khác mới vào được đây. Nhớ các bác quá, không có các bác sống không nổi, hu hu hu :3dnhinyeu2:và không làm ăn được gì hết

• Like
Reactions: chí phèo thời @
20/3/15
398
3.482
93
Mình cũng có nhu cầu giống Bác, mà hok ai cho vay, hu hu hu. Vậy chắc đem vài kg Vàng ra bán qua, hu hu hu
Chời...giờ ni mà còn mê em vàng anh nữa àh, ôm nó là bị kẹp cứng ngắt hổng có mần ăn chi đuoc. Thế giới lên 20 U, nội lên vài ngờn, thế gưới xuống 20 U nội xuống vài ngờn, cọng thun cứ co giản tuỳ thích, khi thì chêch thế giới 3 chịu/ 1 que, khi thì 4 đen 5 chịu / que, bán thì lổ, ôm thì dở khóc dở cười, giơis mê em vàng anh giờ chán nãn bỏ hết 80% rồi. Chả mần ăn chi đuocj.

Tập Lái
21/3/15
0
43
12
38
Báo chí viết bài này e phản tác dụng . Giờ thấy cái gì mà lên báo đang sốt tức là đã muộn . Viết bài kêu ế hàng giá xuống thấp thì mới có gà phi vào chứ viết vầy thì ai còn muốn lao zô nữa . Thôi lựa lúc mọi người đang đem vàng ra bán em thâu mua cho nó hợp ý trời

20/3/15
398
3.482
93
Báo chí viết bài này e phản tác dụng . Giờ thấy cái gì mà lên báo đang sốt tức là đã muộn . Viết bài kêu ế hàng giá xuống thấp thì mới có gà phi vào chứ viết vầy thì ai còn muốn lao zô nữa . Thôi lựa lúc mọi người đang đem vàng ra bán em thâu mua cho nó hợp ý trời
Em vàng anh giờ đã qua cái thời lướt lát rồi. Vì...cọng thun của nội lợi hại quá, giờ chỉ còn một số nhỏ lướt lát em ...bóng bàn thôi, chỉ còn em...bóng bàn là lướt sóng được vì đi sát với giá thế giới, nhưng lại nguy hiểm....vì bất hợp pháp.

Status
Không mở trả lời sau này.