Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
3/3/14
64
688
83
Em vàng anh giờ đã qua cái thời lướt lát rồi. Vì...cọng thun của nội lợi hại quá, giờ chỉ còn một số nhỏ lướt lát em ...bóng bàn thôi, chỉ còn em...bóng bàn là lướt sóng được vì đi sát với giá thế giới, nhưng lại nguy hiểm....vì bất hợp pháp.
Giờ này ai ôm vàng đầu tư nữa, mình chỉ theo ông nào trên thế giới nói là hok đem trứng bỏ vào 1 rổ ấy mà, hí hí hí. Nói xui chứ lỡ bọn Tung của mà cho nổ vài trái lựu đạn thì chỉ có Vàng và USD là ngon thui, hí hí hí. Nhà và đất lúc đó cũng bỏ lại thui, he he

Hạng B1
3/3/14
64
688
83
Hic Bác phèo oi, Thằng DXG chơi chiêu kim thiền thoát xác rồi bác, tội mấy mợ. Nó chuẩn bị thoái hết vốn tại Đất Xanh Đông Á để phủi hết trách nhiệm nè. Kêu Trời ko thấu thật.

• Like
Reactions: bin247 and suamilk
20/3/15
398
3.482
93
He he he, người ta nói là nhìu chiện đó mà, ha ha
Hum bữa phèo pots bài viết về cái toà án nhân dân tối cao khởi công xây dựng trong khu vực citi home, ventura, sau này có bịnh viện hoành tráng ở khu vực đó nữa, có ngừi ấm ưc đến giờ!
Hây daz.... Gì chứ tìm thông tin....phèo lẹ lắm. He he he..........

20/3/15
398
3.482
93
Giống song kiếm hợp bích quá, có mình tui chắc đấu ko lại :)
Nói thẳng nhé, phèo tui hẻm có thèm đấu đá gi ơ đay. Vì phèo tui nói là có cơ sơ chứ hẻm có bịa... Nếu khả năng phèo tui mà đấu thì chắc chắn cái Phố Đông...đó nó sẽ bị ảnh hưởng...đến mợ hannabibi, phèo tui không muốn điều đó.
Nói ít hiểu nhiều!

• Like
Reactions: bin247
Hạng B1
3/3/14
64
688
83
Hum bữa phèo pots bài viết về cái toà án nhân dân tối cao khởi công xây dựng trong khu vực citi home, ventura, sau này có bịnh viện hoành tráng ở khu vực đó nữa, có ngừi ấm ưc đến giờ!
Hây daz.... Gì chứ tìm thông tin....phèo lẹ lắm. He he he..........
He he he, Cuối năm nay trong khu Citihome ra dự án nhà phố thấp tầng, cho thằng Phố Đông nằm kế bên ngửi khói lun, ha ha ha

Status
Không mở trả lời sau này.