Hạng B2
27/2/23
351
536
93
30
Ai lên ngồi sẽ này mới biết vì sao không ai mua: CUV mà ghế ngồi bệt xuống thấp giống sedan, vị trí ngồi thấp khó quan sát hơn các CUV cùng cấp khác. Cảm giác không thoải mái. Còn về giá và hình thức thì thôi rồi.
nhìn là biết ông này chả biết cái gì, cũng chưa ngồi lái subaru bao giờ, subaru là con cuv thực dụng và đáng sử dụng nhất, tầm nhìn thoáng , khung gầm chắc chắn , chạy mới thấy nó sướng không như mấy con everest với hàn xẻng đc cái cao nghều mà khó lái, dễ mất lái, subaru bán kính quay đầu thấp. vào cua tốc độ cao tốt không như đám cuv kia thấy cua tí đã thắng dúi dụi đi sau rất khó chịu, bọn cuv khác toàn hít khói subaru là vì vậy, khi nào ngồi lái thì hẵng phát biếu còn nghe rồi adua theo thì nên rút kinh nghiệm

Hạng D
19/6/19
1.180
1.907
113
Mấy em teen nhìn cái Logo đoán luôn xe tàu, oai với ai, cuối cùng bị thằng đi city nó tán mất em teen, lòng đau hơn hoạn :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
quan tâm gì mấy đứa con gái rẻ tiền đó nhỉ, nhìn lên cao đi anh.

• Haha
Reactions: mazda3_pro
Hạng D
27/7/18
1.084
14.991
113
41
Ngoại hình ko quan trọng nhưng cái xe xấu quá nhìn ko nổi :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Hạng C
18/11/07
949
905
93
Mấy em teen nhìn cái Logo đoán luôn xe tàu, oai với ai, cuối cùng bị thằng đi city nó tán mất em teen, lòng đau hơn hoạn :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
Mấy em teen đầu đất thì chơi làm gì, ngu người ra!

Hạng D
27/7/18
1.084
14.991
113
41
Cả cái OS đúng là chỉ có mục CNL là có nội dung hay.
mấy anh nên vô đó để trau đồi thêm tính hài hước cho nó zui, chứ nghiêm túc quá ko zui :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
Mấy em teen ngọt nước vậy còn chê nữa, haizaaaaa

Hạng B2
25/9/04
344
321
63
55
Ho Chi Minh City
Vừa cùng em này đi xuyên Việt 2200km với 4 ông bạn nối khố bụng to vật mà vẫn thấy rộng rãi và thoải mái vì các cửa kính khá rộng nên thoáng. Mấy ông kia thì chạy đủ loại xe từ Kia Caren, Honda CRV, Mazda CX5 đến Mercedes đời Tống thay nhau lái trên đường đều phải thừa nhận xe này lái ngon hơn hẳn. Tính ra hết 8,2l/100km đường trường. Bật chế độ Sport vượt container trên cao tốc vô tư và Eyesight lái nhàn hơn hẳn. Xe mới chạy đến 5000km.

Hạng C
23/9/20
873
7.386
93
Sao Subaru họ ko mượn máy 2.0 170 ngựa của Toyota bé sang Forester nhỉ. Chung 1 nhà mà, thật là chưa bít đưa chất xám vào sản xuất xe.