Hạng B2
9/12/12
137
120
43
duydo.me
Em nhớ bác có hỏi bài về C250 và bác đã chốt rồi mà ?
Em chốt bên topic đó rồi bác, crv k về trc tết thì em mới lấy c250 giờ nó về kịp nên e lấy crv vì từ ban đầu e có nhu cầu 5+2, dùng cho gia đình. Giá có hơi chát nhưng thôi kệ, em lấy đại bác à.

Hạng B2
9/12/12
137
120
43
duydo.me
Hạng B2
25/6/07
390
38
28
66
HCMc
Thú thực em không hiểu được tại sao cho đến bây giờ sale vẫn yêu cầu "mua thêm phụ kiện mới mua được xe". Mà cũng lạ, không chỉ Honda mà anh Ford (chiếc Explorer) cũng vậy, nói phải mua thêm ~ 170 trđ tiền phụ kiện mới bán xe. Sao không nói thẳng luôn: Do xe khan hiếm nên ông/bà phải trả thêm tiền cho bọn tui. Cái cách "dối dối, giả giả" mãi không thay được, buồn cái kiểu kinh doanh này!

Hạng C
21/11/15
704
4.966
93
Tp.HCM
Em chốt bên topic đó rồi bác, crv k về trc tết thì em mới lấy c250 giờ nó về kịp nên e lấy crv vì từ ban đầu e có nhu cầu 5+2, dùng cho gia đình. Giá có hơi chát nhưng thôi kệ, em lấy đại bác à.
Thiệt tình là em mê máy xăng của Honda lắm. Chạy bốc êm và tiết kiệm nhiên liệu.
Bản CRV mới này quángon rồi. :):)
Em nghĩ mua xe thấy thích xe và hợp với túi tiền thì cứ nhích thôi ko bao giờ quan tâm chi mấy anh oser tối ngay đi dạy người khác cách tiêu xiềng..

• Like
Reactions: dgthanh
Hạng B2
24/7/11
358
86
28
Có tiền là chơi, mình k có nên ngồi nhìn các Bác comment để rút kinh nghiệm mai sau

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Nghĩ comment cùng các bác muốn mua CRV để cùng chung tay chống lại sự tham lam của các hãng xe để họ đưa ra mức giá hợp lý của phân khúc cho thị trường mà các bác phản ứng ghê quá.
Chả ai dám dạy các bác cach xài tiền của các bác nhưng phê phán thói sỹ diện của dân Việt chẳng phải là chuyện mới mẻ gì mà các bác phản ứng.
Có người chịu bỏ ra hơn 1ti 4 cho con xe CRV thì hỏi sao Honda nó không ngần ngại làm giá...

Hạng B2
13/11/17
142
58
28
Bác này lúc thấy quả quyết hủy cọc lắm mà....bla bla

• Like
Reactions: ican
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
https://vnexpress.net/tin-tuc/oto-x...gung-xuat-khau-oto-sang-viet-nam-3700013.html

Đây này các bác, sắp khan hàng muốn mua cũng ko có mà mua nhé.
Cũng là xe cả thôi, không có CRV 5+2 thì qua Outlander, Xtrail, SantaFe Captiva và Sorento, 5 chỗ thì CX5 Tucson. Chạy ngon thua kém gì đâu mà cứ phải mua xe Honda Toyota.
Ai có tiền muốn mua xe là phải mua chứ chẳng lẽ ôm tiền đợi Toyota Honda bán mới mua.