Tư Vấn Đầu Tư Giá đất đường nơ trang long

Tập Lái
10/7/19
28
12
3
5 năm sau nhìn lại bác sẽ thấy bác mua rẻ. VND mất giá trầm trọng, đất Sài Gòn không sinh ra thêm, dân số tăng thì bác ko cần lo mua mắc rẻ đâu.
Công nhận với bác về khoản VN Đ của mình, mất giá khủng khiếp. Thu không bù chi đâm ra cứ in mãi.

Tập Lái
10/7/19
28
12
3
Có bác nào nắm giá đường Nơ Trang Long không nhỉ? em xin chút ít thông tin tham khảo. Cám ơn các bác.

Hạng C
16/3/18
602
657
113
37
Theo mình bác nên đi xa hơn 1 tý mua nhà rộng 1 xíu HXH cang tốt để sau này ko hối hận

Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Chỉ biết hẻm 2/ nguyễn xí bán đất có sổ 60m2 giá 4,4 tỏi. Tính ra tầm hơn 70tr
Có bác nào nắm giá đường Nơ Trang Long không nhỉ? em xin chút ít thông tin tham khảo. Cám ơn các bác.

Tập Lái
10/7/19
28
12
3
Theo mình bác nên đi xa hơn 1 tý mua nhà rộng 1 xíu HXH cang tốt để sau này ko hối hận
gia đình em làm việc trong trung tâm nên chọn vị trí này đi lại cho thuận tiện, cũng muốn mua xa nhưng khoản di chuyển cực quá.

Hạng C
16/3/18
602
657
113
37
gia đình em làm việc trong trung tâm nên chọn vị trí này đi lại cho thuận tiện, cũng muốn mua xa nhưng khoản di chuyển cực quá.
Bạn tham khảo An phú đông kìa. Ra ngã tư Nơ trang long - Phan văn trị có 10p. Mua cái nhà HXH sau này dễ thanh khoản hơn mà sau này nếu gia đình có dư giả thì ko phải lăn tăn chỗ gửi xe

Tập Lái
10/7/19
28
12
3
Bạn tham khảo An phú đông kìa. Ra ngã tư Nơ trang long - Phan văn trị có 10p. Mua cái nhà HXH sau này dễ thanh khoản hơn mà sau này nếu gia đình có dư giả thì ko phải lăn tăn chỗ gửi xe
bác inb cho e ít thông tin được không, an phú đông e còn chưa đến nên không biết ra sao nhưng thấy các bác trên diễn đàn hay nhắc đến
không biết xung quanh đường xá tiện ích như trường học, bệnh viện như thế nào vậy bác