Tư Vấn Đầu Tư Giá đất đường nơ trang long

Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Không biết nữa bác, thấy nó đăng tin vậy... Còn số liệu online ko có thì chỉ có nước lên quận hỏi. Chứ nó có đóng tiền sdd đất nên chắc ko phải giả đâu.
em tra cứu thông tin qui hoạch online không thấy thông tin khu đất bác ạ.

Tập Lái
10/7/19
28
12
3
Không biết nữa bác, thấy nó đăng tin vậy... Còn số liệu online ko có thì chỉ có nước lên quận hỏi. Chứ nó có đóng tiền sdd đất nên chắc ko phải giả đâu.
Em xem bản đồ thì trọn con đường nguyễn xí nó không nằm phần nào ở phường 11.

Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Mình ko biết cái này bác. Chỉ là cập nhật giá cả thôi bác, còn cụ thể giấy tờ phải lên địa chính mới rõ. Nguyễn Xí có phần nằm bên Bình Lợi nữa bác, giờ đang giải toả làm đường nối vào trục 30. Đất này nằm bên mé đó.
Bác biết giá đất hẻm 2/ 60m2 tầm 75tr/m là đc rồi bác. Căn cứ vào đó để tính các lô bác muốn mua. Còn chuyện lô đó bác đừng bận tâm chi cho mệt :D
Em xem bản đồ thì trọn con đường nguyễn xí nó không nằm phần nào ở phường 11.

Tập Lái
10/7/19
28
12
3
Mình ko biết cái này bác. Chỉ là cập nhật giá cả thôi bác, còn cụ thể giấy tờ phải lên địa chính mới rõ. Nguyễn Xí có phần nằm bên Bình Lợi nữa bác, giờ đang giải toả làm đường nối vào trục 30. Đất này nằm bên mé đó.
Bác biết giá đất hẻm 2/ 60m2 tầm 75tr/m là đc rồi bác. Căn cứ vào đó để tính các lô bác muốn mua. Còn chuyện lô đó bác đừng bận tâm chi cho mệt :D
tks bác nhiều. Em cũng muốn biết giá tham khảo thực tế, đến hỏi trực tiếp xem như thế nào.

Hạng B2
19/8/17
145
78
33
33
View attachment 2018426

Up lại cái hình cho dễ coi
Đất còn nợ 300 triệu tiền thuế, chua nhể
mà hình mờ quá anh gì ấy ơi. Nhìn không ra vị trí và lộ giới
hẻm 407 Nguyễn xí phường 11, nhiều bác không rành bình thạnh thì rất khó tìm được vị trí, hẻm nội bộ thì rộng , nhưng đường vô thì hơi xấu, các bác đi dọc theo đường sắt là tới, hoặc trên phạm văn đồng từ quán 123 zô hướng về vòng xoay phan văn trị bên tay phải có cầu rạch lăng khu đó là hẻm 407 nhé các bác, nên tính giá đất còn rẻ. các khu nơ trang long nguyễn xí p13 gần ngã tư hẻm xe hơi giờ tầm 100tr/m2 rồi, cũng tùy thuộc vào vị trí, diện tích lớn nhỏ, hẻm mấy sẹc, thì đơn giá cũng hơi chênh nhau.

• Like
Reactions: Tranthanh_265
Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Lấy trên mạng và mục đích là cập nhật giá đất thôi bác... Còn mắc rẻ tuỳ thuộc nhiều yếu tố nên ko bàn đến đc.
View attachment 2018426

Up lại cái hình cho dễ coi
Đất còn nợ 300 triệu tiền thuế, chua nhể
mà hình mờ quá anh gì ấy ơi. Nhìn không ra vị trí và lộ giới
Bác rành khu đó nhỉ :D. Làm vậy chủ thớt có cái nhìn chuẩn hơn về giá roài.
hẻm 407 Nguyễn xí phường 11, nhiều bác không rành bình thạnh thì rất khó tìm được vị trí, hẻm nội bộ thì rộng , nhưng đường vô thì hơi xấu, các bác đi dọc theo đường sắt là tới, hoặc trên phạm văn đồng từ quán 123 zô hướng về vòng xoay phan văn trị bên tay phải có cầu rạch lăng khu đó là hẻm 407 nhé các bác, nên tính giá đất còn rẻ. các khu nơ trang long nguyễn xí p13 gần ngã tư hẻm xe hơi giờ tầm 100tr/m2 rồi, cũng tùy thuộc vào vị trí, diện tích lớn nhỏ, hẻm mấy sẹc, thì đơn giá cũng hơi chênh nhau.

Tập Lái
10/7/19
28
12
3
Em cám ơn bác nhiều nhé, đoạn bác nói em đã từng đi qua mà không biết.
Em đồng quan điểm với bác giá cả còn phải phụ thuộc vào nhiều yếu tố như diện tích, tiện ích xung quanh, tuổi hướng các kiểu nữa...
Lấy trên mạng và mục đích là cập nhật giá đất thôi bác... Còn mắc rẻ tuỳ thuộc nhiều yếu tố nên ko bàn đến đc.

Bác rành khu đó nhỉ :D. Làm vậy chủ thớt có cái nhìn chuẩn hơn về giá roài.
Các bác cho em hỏi phường 11 với phường 13 trên trục nơ trang long có dự án nào của nhà nước nổi bật không. Khu này tiềm năng nào chưa được khai thác ạ?
Tks các bác rất nhiều.