Hạng B1
19/5/14
41
1
6
33
Không biết có ai thấy giống em không chứ nhìn cái cụm lưới tản nhiệt ở đầu xe với thiết kế mâm xe mới đẹp xuất sắc luôn.

Hạng B2
15/12/06
302
6
18
53
TPHCM
www.youtube.com
Đồng ý là chiếc xe lành tính an toàn vẫn có số đông khách cần, nhưng không phải cái wigo này.
Kể cả cái cần số wigo vẫn có thể chấp nhận dc vì nó vay mượn từ các đời xe trước cho an toàn và rẻ, hãm nhất là cái ghế lái ghế phụ.

Hạng C
8/6/14
54
1
8
43
Đồng ý là chiếc xe lành tính an toàn vẫn có số đông khách cần, nhưng không phải cái wigo này.
Kể cả cái cần số wigo vẫn có thể chấp nhận dc vì nó vay mượn từ các đời xe trước cho an toàn và rẻ, hãm nhất là cái ghế lái ghế phụ.
Em chọn theo khoảng giá tiền mà mình có thôi bác :) . Mỗi xe có điểm hay riêng, con này em thấy cũng ko đến nỗi tệ như bác nói, các chị em nữ chạy cũng khá là ok đó. Đã mượn xe chạy thử trong 3 tháng cho hay =)))

Hạng B1
6/6/14
57
2
8
34
Nó có thể chết yểu ở thị trường bé nhỏ là VN, chứ ở Indo hay Malay thì ko hẳn đâu ạ.
Em thấy nhiều cụ trên facebook hay cuồng xe nhập, em chỉ bảo là nhập từ Thái dúi còn được, chứ từ Indo, Malay thì chả khác xe liên doanh đâu, có khi còn thua ấy chứ

Hạng B2
21/3/14
57
117
33
Việt Nam
titanford.vn
Nó có thể chết yểu ở thị trường bé nhỏ là VN, chứ ở Indo hay Malay thì ko hẳn đâu ạ.
Em thấy nhiều cụ trên facebook hay cuồng xe nhập, em chỉ bảo là nhập từ Thái dúi còn được, chứ từ Indo, Malay thì chả khác xe liên doanh đâu, có khi còn thua ấy chứ
em đồng ý Thái là công xưởng sx oto, đặc biệt là các hãng xe Nhật. Nhưng cái bác nói có gì chứng minh cụ thể ko ạ ? hay nói theo ngta thôi. Xe khác thị trường thì khác option là đúng rồi, nhưng những cái như khung gầm, hộp số, lốp,.... có con số cụ thể là dày, dài, rộng, công nghệ luyện thép (độ cứng) --> sự khác nhau giữa các thị trường ko ạ ?

Hạng C
29/5/14
53
1
8
36
Ngoại hình ok, mối cái nội thất hơi chối. Vận hành thì ko nói nhưng nếu giá lăn bánh 400tr thì người tiêu dùng sẽ ưu tiền lựa chọn đấy

Hạng C
24/5/14
53
1
8
33
nói chung con này cũng khá ổn trong tầm giá 350t thì thoải mái cho cách bác thu nhập trung bình mua được, mẫu mới này có nhiều cái mới như EBD với cái gương chỉnh điện thế là hiện đại lắm rồi đấy. Còn vài phần nho nhỏ nữa nếu toy cải tiến thêm thì quá ngon không chê vào đâu được. :)))

Hạng B1
31/5/14
58
4
8
35
nói chung con này cũng khá ổn trong tầm giá 350t thì thoải mái cho cách bác thu nhập trung bình mua được, mẫu mới này có nhiều cái mới như EBD với cái gương chỉnh điện thế là hiện đại lắm rồi đấy. Còn vài phần nho nhỏ nữa nếu toy cải tiến thêm thì quá ngon không chê vào đâu được. :)))
Thu nhập trung bình là bao nhiêu mà thoải mái mua được vậy bác. VN trung bình chỉ 5 triệu/ tháng thì cũng mất 7 năm không ăn không uống mới mua nổi :D