Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
11/7/05
590
0
16
53
Cộng hòa DCND Hải Phềnh!
RE: Giá Honda Civic

Với cái giá này thì những người mua thời điểm này chắc phải + vào thêm mấy $k thì mới lấy xe sớm được! Như thế thì hơi quá đáng nhỉ?

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

ngày mai giới thiệu xe mới. Nếu giá cao, không thích thì các bác quay....đít xe vào sâu rum, nẹt pô xịt khói cho HD bít thế nào là...lễ độ :D (j/k)

Hạng D
23/10/04
2.240
1.945
113

Còn có mấy tiếng nữa thôi, các bác úp mở làm gì! Lâu lâu cho người quăng bom lên đây hoài! Nó cuối cùng cũng cì vịt thôi!

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Ngày mai nó mà công bố 20k thiệt thì nhiều bác phát điên ấy chứ :D

Hạng B2
10/4/06
130
0
16

Ngày mai là ngày mà nhân viên hãng, đại lý của HONDA sẽ phải làm việc quá tải trong mọi tình huống.
1/ Vừa đếm tiền trả đặt cọc vừa thuyết phục khách hàng - Xe đẹp vậy giá vậy cũng hợp lý đâu có quá cao so với các dòng tương đương khác. Quan trọng nó đẹp, mới xuất hiện. Thôi bác cứ quyết tâm lấy đi để em xem có thể triết khấu cho bác không nhé = Kết quả khách không nói câu nào, đòi trả tiền, tôi còn về, làm việc kiếm thêm mua chiếc xe nhập khẩu.
2/ Cũng đếm tiền đặt cọc nhưng thu xếp thời gian giao xe sớm nhất cho khách, và có khách mua xe bây giờ nhưng Noel mới được nhận do công suất HONDA còn hạn trế.
Theo các bác nghiêng theo ý nào nhiều hơn.

Hạng B2
8/8/04
133
0
0
43

Nói chung là anh em cứ soạn sẵn 2 bài. 1 bài khen Honda giá rẻ, 1 bài chửi chúng nó bán giá cao. Chuẩn bị mai công bố giá thì post cho nhanh :D
Cá nhân em thì nghĩ khả năng chuẩn bị bài chửi là cao hơn

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/6/06
161
0
0
Hà Nội

Trích đoạn: mixer

Nói chung là anh em cứ soạn sẵn 2 bài. 1 bài khen Honda giá rẻ, 1 bài chửi chúng nó bán giá cao. Chuẩn bị mai công bố giá thì post cho nhanh :D
Cá nhân em thì nghĩ khả năng chuẩn bị bài chửi là cao hơn

Bác chửi ở đây thì nó đâu có nghe thấy, có Bác nào dũng cảm lên cầm micro mà chửi mới hay.

Status
Không mở trả lời sau này.