Status
Không mở trả lời sau này.
Bị bấm 1 lỗ
2/11/05
22
18
10
HN
www.kankyo.com.vn
RE: Giá Honda Civic

Bác có nhầm khong, 2.0 giá 560tr tương đương 35k$
Honda sẽ thất bại tại thị trường VN ít nhất không bán được hàng như họ từng kỳ vọng!

Hạng B2
10/4/06
130
0
16

Bây giờ là 9h30" ngày 24/8, còn tiếng đồng hồ nữa thôi nên để trong bụng cũng chẳng làm gì. Em báo các bác biết giá thế này nhé. Các bác không nên bàn tán làm gì nữa. Nếu bác nào đang chuẩn bị mua xe thì nhanh chóng cầm tiền đến làm việc sớm với đại lý. Giá ngày trước em đưa ra thú thật với các bác là em cũng đã nâng thêm rồi. Và bác nào xem xe cũng đã công nhận là đã tốt. Nay thì mong đợi còn vượt quá cơ. Tất cả giải thích cho hành động "dấu giá" cho đến khi bán chính thức của hãng.

Và đây là giá: CIVIC 2.0AT do HVN lắp ráp là: Giá VNĐ tương đương trên và dưới 28k ( từ 27,5k - 29k)USD. Có bác nào không tin thì cứ chờ tiếp.
Hôm nay là ngày " Vỡ chợ" của các đại lý. Sẽ có nhiều khách hàng tiếp tục đặt cọc.

Em cũng đã làm việc và lấy cho vợ cả chiếc 2.0.
Chắc chẳng ai tin, nhưng đó là sự thật.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Giá đó OK rùi bác ngoctm nhưng em có tiền cũng không đặt cọc chừng nào có giá chính thức từ HVN và chờ mua đúng giá. Bác cho luôn giá con 1.8 đi, chắc khỏang 20-22k???[8|]

Ody confirmed
Hạng B2
8/8/06
169
0
16
Hà nội

Trích đoạn: ngoctm
Và đây là giá: CIVIC 2.0AT do HVN lắp ráp là: Giá VNĐ tương đương trên và dưới 28k ( từ 27,5k - 29k)USD. Có bác nào không tin thì cứ chờ tiếp.
Hôm nay là ngày " Vỡ chợ" của các đại lý. Sẽ có nhiều khách hàng tiếp tục đặt cọc.
Thông tin của bác có vẻ thuyết phục đấy. Tuy nhiên còn vấn đề em lăn tăn là liệu bọn đại lý có chặt chém thêm khách hàng như đã từng làm đối với Wave anpha hay không??? :mad:

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

Bác Ngoctm nếu có tin chính xác thì cho qua mục Live - truyền chử trực tiếp cho vui .Mau mau đi bác:):):)

Bị bấm 1 lỗ
2/11/05
22
18
10
HN
www.kankyo.com.vn

Tin mới nhận nhất đây:
1.8MT: 495tr = 30.9k $US
1.8AT : 505tr = 32 k $US
2.0AT : 605tr = 37.8k $US

Trích đoạn: ngoctm

Bây giờ là 9h30" ngày 24/8, còn tiếng đồng hồ nữa thôi nên để trong bụng cũng chẳng làm gì. Em báo các bác biết giá thế này nhé. Các bác không nên bàn tán làm gì nữa. Nếu bác nào đang chuẩn bị mua xe thì nhanh chóng cầm tiền đến làm việc sớm với đại lý. Giá ngày trước em đưa ra thú thật với các bác là em cũng đã nâng thêm rồi. Và bác nào xem xe cũng đã công nhận là đã tốt. Nay thì mong đợi còn vượt quá cơ. Tất cả giải thích cho hành động "dấu giá" cho đến khi bán chính thức của hãng.

Hạng B2
20/8/06
125
32
28
53

Chiều nay sẽ rõ ràng bác nào đi nhớ làm phóng sự online cho AE cập nhật nhé

Tập Lái
25/11/05
2
0
0

Bác ngoctm ơi, em nghe tường thuật từ họp báo thì 1.8MT đã 28K chưa VAT bác ạ, bác confirm cho anh em cái giá nhé!

Hạng B2
18/5/05
351
0
0
HN

Bac ngoctm này đưa ra nhiều giá quá, chả hỉu thế nào nữa.

Chịu khó đợi thôi nhưng chắc thất vọng rùi.

Status
Không mở trả lời sau này.