Hạng D
9/1/15
2.589
3.882
113
40
Xe Nhật như Cross, CRV, CX5 muốn sướng chỉ có qua nước ngoài mua sài mới sướng giá vừa rẻ vừa option ngập trời. Còn ở VN giá vừa đắt vừa cắt option chạy í ẹ.
View attachment 2801139
Bác thông cảm, mấy tay chưa bao giờ bước chân ra khỏi miệng giếng thì dĩ nhiên bầu trời chỉ bằng đường kính cái giếng nước ah.

Tập Lái
11/8/22
45
36
18
28
Xe Nhật như Cross, CRV, CX5 muốn sướng chỉ có qua nước ngoài mua sài mới sướng giá vừa rẻ vừa option ngập trời. Còn ở VN giá vừa đắt vừa cắt option chạy í ẹ.
View attachment 2801139
Chuẩn bác :) nhưng đã ở nước ngoài thì mình đi Merc, Porsche, Maserati, và vô vàn các dòng xe Châu Âu khác hoặc xe Nhật thì đi Lexus chứ mua mấy con này làm gì, Hàn thì bên đó cũng có Genesis nhưng ko hợp gu cho lắm nhưng nói chung một khi đã ở hẳn bên kia thì vô vàn Option để chọn

Hạng B2
10/4/20
344
275
63
25
Bác đang so với G63 hả. Còn trong pk bác so với con nào mà nó như hạch?
Chắc do em còn thiển cận nên lái qa XV với Pho Rét Tơ thấy bình thường •.• k biết diễn tả thế nào nhưng độ vọt cũng bình thường (em qen đi dìu ga rồi nên matiz đối với em vẫn đua cao tốc tốt =]]), nội thất xấu, đc cái trọng tâm xe có cảm giác như nó nằm ở giữa xe nên lái nó k có cảm giác chênh vênh, cái awd thì thấy có tác dụng khi leo lề leo dốc thôi chứ chui vào rừng vào rú e chưa thử •.•

Hạng D
3/3/16
1.513
2.711
113
39
Chắc do em còn thiển cận nên lái qa XV với Pho Rét Tơ thấy bình thường •.• k biết diễn tả thế nào nhưng độ vọt cũng bình thường (em qen đi dìu ga rồi nên matiz đối với em vẫn đua cao tốc tốt =]]), nội thất xấu, đc cái trọng tâm xe có cảm giác như nó nằm ở giữa xe nên lái nó k có cảm giác chênh vênh, cái awd thì thấy có tác dụng khi leo lề leo dốc thôi chứ chui vào rừng vào rú e chưa thử •.•
vậy trong phân khúc này có con nào hơn vậy bác?

quên nữa: bác tìm hiểu thêm cái hay của AWD, 4WD,.. chứ ko chỉ có tác dụng khi leo lề leo dốc đâu

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
10/4/20
344
275
63
25

quên nữa: bác tìm hiểu thêm cái hay của AWD, 4WD,.. chứ ko chỉ có tác dụng khi leo lề leo dốc đâu

xét dàn harem: tucson, sportage, outlander, cross, cx5, crv, forester thì mình thấy crv sáng nhất, bị cái chở nặng thì khi lùi xe yếu, đi đường bê tông ồn. Nếu so giá tiền với giá trị nhận đc thì cx5 bản deluxe

• Wow
Reactions: xlive
Hạng B2
25/11/05
429
654
93
Động cơ turbo của Territory sao công suất còn nhỏ hơn cả Focus lúc trước ta... chênh cũng khá nhiều: 160hp vs 180hp.

• Like
Reactions: xlive
Hạng B1
12/4/19
65
35
21
34
ly hợp kép ướt này vẫn nghi ngờ các bác ạ, để thời gian trả lời.

Tập Lái
23/3/16
12
9
3
37
Giá này mà 5 chỗ thì sportage ngon hơn nhiều, form đẹp, option cũng ok. Con ford này ra cho đủ phân khúc chứ giá "chính thức" có khi hơn Sportage nhiều