Hạng C
7/11/14
526
1.045
93
36
bác tính thế thì hơn 20% hàng hóa của thế giới này được sản xuất ở cái công xưởng Tàu đấy bác. Bác chả biết gì :)))
chấp làm gì ông đó anh ơi, anti xe hàn và toàn nói mõm trong khi chưa có 1 con xe Hàn nào :)

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng C
1/4/07
809
691
108
Với bác thì chất lượng Hàn - Nhật xem xem, còn với mình và rất nhiều người có hiểu biết thì không bao giờ có chuyện xem xem.
Trung quốc là nơi gia công iphone nhưng vĩnh viễn TQ không bao giờ làm ra cái điện thoại bền như iphone được. Samsung, LG sản xuất mình hình cho iphone nhưng mà mình điện thoại samsung, Lg không bao giờ bền nhưng màn hình của iphone.
TQ nó làm dc hết nhưng nếu nó làm ra 1 hàng tốt như ip thì giá nó = và cao hơn ip và nó ko bán dc nên nó ko làm. nó bán dc hàng là dùng chiêu giá rẻ. đừng xem thường bọn nó

• Like
Reactions: Khoi_Tim
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
chấp làm gì ông đó anh ơi, anti xe hàn và toàn nói mõm trong khi chưa có 1 con xe Hàn nào :)
Xe Hàn cũng tùy loại, Hàn Chính gốc hay Hàn Tung của nữa. nó lại khác nhau

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
bác tính thế thì hơn 20% hàng hóa của thế giới này được sản xuất ở cái công xưởng Tàu đấy bác. Bác chả biết gì :)))
Tùy mặt hàng có thể sử dụng hoặc ko. riêng con xe động cơ Tàu là say NO !

Hạng B2
29/5/15
167
161
43
49
Với bác thì chất lượng Hàn - Nhật xem xem, còn với mình và rất nhiều người có hiểu biết thì không bao giờ có chuyện xem xem.
Trung quốc là nơi gia công iphone nhưng vĩnh viễn TQ không bao giờ làm ra cái điện thoại bền như iphone được. Samsung, LG sản xuất mình hình cho iphone nhưng mà mình điện thoại samsung, Lg không bao giờ bền nhưng màn hình của iphone.
Cuồng

Hạng D
24/8/07
1.661
2.706
113
Tỷ lệ iphone, ipad có màn hình bị lỗi là khá cao đó anh trai. Nói iphone bền hơn là cái chuyện thời iphone 5S đổ về trước thôi.
Xe Nhật bây giờ cũng vậy, nếu không đi bảo dưỡng, chăm sóc thường xuyên thì tụi nó vẫn sẽ hỏng hóc, có lỗi chứ có phải nồi đồng cối đá đâu ... Có gì mà cứ phải thần thánh lên như thế! Bác nên biết ơn xe Hàn nhiều nhiều chút. Không có sự hoạt động tích cưc, ráo riết của Hyundai/KIA trong hơn 10 năm qua ở VN thì sợ rằng giờ bác phải mua Vios/City với cái giá hơn 700tr mà trong xe chả có cái gì ngoài cục máy+hộp số ...
chắc bác ấy hên chưa trúng hàng lỗi của apple, mình dính một cái ipad air lỗi màn, 1 macbook pro lỗi mainboard, sau bye bye macbook luôn

• Like
Reactions: quangnguyen19