Diamond Hand
28/7/09
1.595
15.983
133
Mấy anh cho hỏi cửa xe hướng dẫn bơm cho 4 size bánh từ 17-20. Mình có thể tự thay bánh bất kỳ t 1 trong /4 loại này được không hay phải dùng lốp cố định của xe .
Ah, con này lên được mâm 20 inch để đăng kiểm luôn.
Thaco lẻ ra nên về thêm dòng full bài (20 inch, da nappa nâu) để làm thương hiệu.
Đặt giới hạn 100 chiếc GTline. Cái gì hiếm thì được bán giá cao :D

• Like
Reactions: GHD
Hạng B2
29/5/17
209
700
93
Thứ 7 tuần trước được test Sò dầu AWD. Ấn tượng nhất là tăng tốc - không thấy độ trễ chân ga.

• Love
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Em cũng test bữa bên Sala như bác á.

Test bản Premium rồi Signature.
Đến đoạn thẳng máu quá nhồi lên 180 km/h, bạn Sales kế hoảng năn nỉ "chạy chậm anh ơi..ahhh..." :p

Công nhận đang chạy con này máy xăng, trước test bản dầu cũ rồi, không ngờ bản dầu mới 2021 này bốc, nhạy, ngon quá! :)

Nhưng cái giá vẫn còn cao & ngáo... :p
Theo trend Sorento Gen 4 đang bán chạy nhất nhìn phân khúc CUV 5+2 ntn e là Thaco còn găm giá cao ít nhất 1 năm quá (!) :confused::confused::confused:
(Đang hy vọng sau 1 năm giảm sâu sâu kiểu CX8 múc bác ạ... :D :p )

• Like
Reactions: tieusieu90
Hạng B2
23/3/05
492
3.630
93
53
Em cũng test bữa bên Sala như bác á.

Test bản Premium rồi Signature.
Đến đoạn thẳng máu quá nhồi lên 180 km/h, bạn Sales kế hoảng năn nỉ "chạy chậm anh ơi..ahhh..." :p

Công nhận đang chạy con này máy xăng, trước test bản dầu cũ rồi, không ngờ bản dầu mới 2021 này bốc, nhạy, ngon quá! :)

Nhưng cái giá vẫn còn cao & ngáo... :p
Theo trend Sorento Gen 4 đang bán chạy nhất nhìn phân khúc CUV 5+2 ntn e là Thaco còn găm giá cao ít nhất 1 năm quá (!) :confused::confused::confused:
(Đang hy vọng sau 1 năm giảm sâu sâu kiểu CX8 múc bác ạ... :D :p )
Doanh số cao cho giai đoạn pre-order vẫn còn cho tháng 1.

Tháng 2 doanh số đã thấp hơn Santa Fe, và chỉ hơn SA, CX8 chút ít.

Sò dầu 21 tăng tốc nhanh là nhờ hộp số DCT 8 cấp. Ra đường trường/cao tốc chắc khó xe nào cùng tầm tiền theo kip.

Mình cũng rất muốn đánh giá dãy vận tốc đô thị 0-50km/h (đặc biệt là 0-30 cho giai đoạn khởi động lại khi dừng đèn đỏ) như thế nào. Đây là điểm làm mình cảm thấy không thoải mái với máy dầu.

• Love
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Doanh số cao cho giai đoạn pre-order vẫn còn cho tháng 1.

Tháng 2 doanh số đã thấp hơn Santa Fe, và chỉ hơn SA, CX8 chút ít.

Sò dầu 21 tăng tốc nhanh là nhờ hộp số DCT 8 cấp. Ra đường trường/cao tốc chắc khó xe nào cùng tầm tiền theo kip.

Mình cũng rất muốn đánh giá dãy vận tốc đô thị 0-50km/h (đặc biệt là 0-30 cho giai đoạn khởi động lại khi dừng đèn đỏ) như thế nào. Đây là điểm làm mình cảm thấy không thoải mái với máy dầu.

Dạ chuẩn bác!

Nhưng ác cái Thaco lẫn KIA dìm con Signature máy xăng ạ, hộp số cũ 6 cấp, thiếu nhớ ghế, không lẫy chuyển số vô lăng, thiếu an toàn giữ khoảng cách - lệch làn, KHÔNG núm xoay số...Ooiii... :confused: :confused: :confused: