Tập Lái
10/2/18
12
20
3
35
Vậy mà sale mới báo em đơn đặt hàng nhiều sắp hết xe rồi nếu ko đặt bây giờ là hết xe .
Nghe sale nói thì lúc nào cũng là giảm sâu, giảm kịch sàn rồi, khuyến mãi nhiều... nói chung nghe họ thì đổ thóc giống ra mà ăn. Đặt cọc tiền càng nhiều nó càng nghĩ xe nó hot nó càng làm giá, lúc trước gần tết kêu hết xe này khác, mà ngày 26 27 tết mấy ông sale gọi em ầm ầm bảo lấy xe, đang có sẵn. Rốt cục là mấy cụ đặt cọc lại nhận xe sau em. Chịu thật

Hạng B2
12/11/15
190
156
43
37
Họ có quyền mua khi biết hãng làm giá thì em cũng có quyền phê phán vì có những người như họ làm giá xe ko bao giờ giảm dc.
Bác là người tiêu dùng bác có quyền phê phán hãng xe. nhưng bác có quyền gì mà phê phán những người mua khác, họ kiếm đc tiền họ mua, ai cũng chờ giá xe giảm kịch sàn để mua như bác thì xã hội ko riêng gì xe mà tất cả các mặt hàng khác sản xuất ra xong đổ đống, ngừng giao thương hết à.

p/s: tất cả mọi người đều cố gắng kiếm tiền, kiếm thật nhiều tiền, khi kiếm đc họ có quyền xài cho họ và gia đình họ. Bác ko kiếm đc là do bác, đừng đổ lỗi cho người khác.

• Like
Reactions: minhphong2727
Hạng B1
5/9/16
64
36
18
bình dương
Thuế về o% nhưng jazz bản cao nhất bên thái chưa đến 500t về việt nam bản thấp nhất 539t.ôi sứ thiên đường.

• Like
Reactions: CuBiMi
15/12/14
1.962
2.003
113
tphcm
Bác là người tiêu dùng bác có quyền phê phán hãng xe. nhưng bác có quyền gì mà phê phán những người mua khác, họ kiếm đc tiền họ mua, ai cũng chờ giá xe giảm kịch sàn để mua như bác thì xã hội ko riêng gì xe mà tất cả các mặt hàng khác sản xuất ra xong đổ đống, ngừng giao thương hết à.

p/s: tất cả mọi người đều cố gắng kiếm tiền, kiếm thật nhiều tiền, khi kiếm đc họ có quyền xài cho họ và gia đình họ. Bác ko kiếm đc là do bác, đừng đổ lỗi cho người khác.
Em chỉ quan tâm giá xe giảm để người dân dc tiếp cận xe hơi giá rẻ chứ bản thân em quá may mắn vì tiền chưa bao giờ là mối bận tâm của em.

• Like
Reactions: Manhlongtcit
Hạng D
15/9/17
2.776
2.163
113
39
Mấy bác đừng xuống tiền, nhịn khoảng 2 tháng là giá xe sẽ giảm như năm rồi.

• Like
Reactions: Billca
Tập Lái
5/2/17
33
16
8
25
Đừng dạy người giàu cách xài tiền. Các bác cứ lo lắng trách móc cho 750 người mua xe trước tết =))) trong khi XEHAY đã có clip phỏng vấn người mua crv trước tết và ai cũng vui vẻ lạc quan =))

• Like
Reactions: minhphong2727