Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
Ngon rồi đó. CX5, Out té sấp với giá của CRV. Thế này anh Tủn cũng lung lay luôn, chắc chỉ còn mỗi bản Tủn dầu là sống được. Ỉn chắc cũng tèo. Đi gia đình đa phần 4 đến 5 người là max, em CRV 5+2 , nhập nguyên con, hai giàn lạnh giá thế này thì chiến tốt rồi.
thì tủn, ỉn, out rớt giá ae có cơ hội lên đợi thôi bác à!

Hạng B2
30/5/08
145
90
28
Mình đang mong chờ bản Accord 2018 về VN, phiên bản trong bài này là form 2017 rồi. Có ai biết khi nào bản 2018 về & giá tầm bao nhiêu không?

• Like
Reactions: vqhung611
Hạng B2
29/7/17
177
288
63
33
V
người ta có tiền thì ngta mua thôi bác, người ta mua tiền của ngta chứ có xài tiền của bác đâu. Mà có vẻ bác cũng không thích xe honda nên honda có làm giá cũng đâu liên quan gì tới bác
Vậy e nói có liên quan gì tới bác không. E chửi honda mà có chửi bác đâu mà bác thấy nhột. Em cũng có nhắc tới ai mua xe trước đâu e chỉ thấy trên quan điểm của khách hàng là nvay

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng B1
29/5/17
52
27
28
38
Chẳng nghĩ gì bác ạ, em biết có ông mua xe lần đầu, cố chờ xe vài tháng để xem giá có giảm không, đi xe máy tạm. Ra đường chơi tết bị thằng trẻ trâu uống rượu say tông cho vào viện, mất đâu đấy gần trăm củ nằm viện, bó bột tùm lum. Bitcoin không cắt lỗ kịp, đang từ lãi khẳm thành lỗ vốn... Nhiều khi tính quá hóa thiệt đó bác.

Điển hình nhiều bác thích Civic Turbo từ năm trước, cố lết con xe cũ đi cho đến năm nay để lãi vài chục triệu. Thế mà Civic có xuống giá đâu mà phải trả "chi phí cơ hội" là 1 năm nghe ngóng, không làm đc gì cả.

"Chi phí cơ hội" luôn là một thứ khó định hình, người có tiền thì người ta nhìn thấy chi phí này hơi bị giỏi, người không có $ thì chỉ nhìn thấy tiền thôi
một con sâu cho hay

• Like
Reactions: doanquannguyen