Hạng C
10/11/05
803
5
18
RE: Giá này được không các bác?

Trích đoạn: xephaoma
Theo em thì bác nên cân nhắc em này vì Mekong hậu mãi cực kỳ chuối. Nếu có bác nào mà vào trung tâm bảo hành của Mì Kỏng ở gần bùng binh Phú Lâm xem ở cuốn sổ tay góp ý sẽ thấy em chửi tơi tả bọn này cái thời em còn cưỡi Premio. Nói túm lại là tẩy chay đi là vừa. Với tầm tiền đó sao bác ko nghĩ đến Suzuki cho nó lành?
Vâng, iem đồng ý với bác là Service Mekong là chuối nhất, nhưng tầm dưới 30K thì bác khuyên nên chơi Suzuki gì mà 7 chỗ, gầm cao?

Hạng B2
5/12/06
424
0
16

Theo em thì bác nên cân nhắc em này vì Mekong hậu mãi cực kỳ chuối. Nếu có bác nào mà vào trung tâm bảo hành của Mì Kỏng ở gần bùng binh Phú Lâm xem ở cuốn sổ tay góp ý sẽ thấy em chửi tơi tả bọn này cái thời em còn cưỡi Premio. Nói túm lại là tẩy chay đi là vừa. Với tầm tiền đó sao bác ko nghĩ đến Suzuki cho nó lành?

bác nghi sao service của Mekong là chuối nhất? :) E nói thật làm ăn chuối nhất là service of Toyota. Xe e bị hư gọi 1 phát là nó mang xe tới tận nhà để sửa chỉ trong vòng có 1 tiếng mà nó từ tuốt phú lâm chạy xuống. Premio là xe của hãng khác đâu phải của ssangyoung đâu bác? bác nhầm rồi :D Suzuki ý bác là cái APV ấy hả bác?:D có cửa bằng libero hay sao bác?:D Bác chưa đi libero mà sao bác lại bảo tẩy chay nó :D

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Các bác ơi, em mua Premio là của Mekong mà. Xe bán tải đó bác. Em ngu dốt vì bị bọn sale của Hoàn Mỹ salon nó lừa. Nhưng nói về chế độ bảo hành, hậu mãi sau bán hàng thì Mekong chuối lắm. Em nói thật đó. Vì em cũng là nạn nhân nên mới có những lời chia sẻ cùng các bác. Các bác thử đếm trên đầu ngón tay từ Cà Mau đến Móng cái xem có bao nhiêu trạm bảo hành của Mekong?

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Em mới cưới vợ hai Focus, chẳng phải em đang cưỡi Suzuki mà em bênh Suzuki, nhưng về góc độ khách quan, em thấy Suzuki là sự lựa chọn hợp lý. Mua hay ko mua là tuỳ ý thích của mỗi người. Chúc các bác có sự lựa chọn sáng suốt. Trân trọng!

Hạng B2
5/12/06
424
0
16

E thấy ở phú lâm làm ăn cũng đc bác ạ. Xét trên mức độ chạy thì e thấy chạy musso phấn khích hơn cả Inno đấy bác ạ. Tiện thể happy new year các bác trên đây lun. 1h đêm gòi :)) chúc các bác năm mới vui vẻ cùng 2 bà vợ nha :D

Hạng B2
5/12/06
424
0
16

Ma e đính chính, Premio là của PMC chứ bac? đâu phải của Mekong đâu? Mêkong chỉ phân phối thôi bác à;)

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Thì nó lắp ráp và phân phối kiêm bảo hành mừ bác? Musso cũng rứa bác à

Hạng C
27/6/04
523
7
28
53

Các bác ơi, em mua Premio là của Mekong mà. Xe bán tải đó bác. Em ngu dốt vì bị bọn sale của Hoàn Mỹ salon nó lừa. Nhưng nói về chế độ bảo hành, hậu mãi sau bán hàng thì Mekong chuối lắm. Em nói thật đó. Vì em cũng là nạn nhân nên mới có những lời chia sẻ cùng các bác. Các bác thử đếm trên đầu ngón tay từ Cà Mau đến Móng cái xem có bao nhiêu trạm bảo hành của Mekong?
Bác lấy nhầm đứa con hư trong gia đình rồi đâm ra hận cả gia đình người ta thì oan quá!:D

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Nói chính xác là "con hoang" bác ợ. Nhưng vì đứa con hoang đó mà Mekong mất tất cả. Doanh số từ đầu năm 2007 cho đến tận bây giờ Hoàn Mỹ salon chỉ bán được 4 chiếc. Cũng may nhà nó (Hoàn Mỹ) giàu. bắng không thì...Trần Văn tèo.
Sai lầm lớn nhất của Mekong là đưa Premio và Pronto của Tung Cửa ra cạnh tranh với các hãng xe danh tiếng. hậu quả là Mekong tự bóp dzái mình. Mất tất cả