Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
RE: Giá này được không các bác?

Nếu không đưa ra được sản phẩm nào cạnh tranh về giá / thiết kế với các mẫu xe khác trong nước. Mekong chắc sẽ là loên doanh tiếp theo giải thể sau Daihatsu trong năm 2008.

Hạng C
10/11/05
803
5
18

Trích đoạn: suv75
Nếu không đưa ra được sản phẩm nào cạnh tranh về giá / thiết kế với các mẫu xe khác trong nước. Mekong chắc sẽ là lên doanh tiếp theo giải thể sau Daihatsu trong năm 2008.
Báo cáo bác là Mekong đã đưa Fiat Scudo về Việt Nam rồi, chỉ chưa biết là khi nào thì tung sản phẩm này ra thị trường thôi, thêm nữa là họ cũng có kế hoạch nhập xe nguyên chiếc về.

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Cảm ơn Bác. Vậy thì mới đáng mặt liên doanh đầu tiên ráp và xuất khẩu ô tô của Việt Nam chứ. Em đang đợi xem có nhập FIAT 500 không, bà cả nhà em thích chiếc này lắm.

Tập Lái
17/11/07
1
0
0
Em cần mua một chiếc Musso CT 1 cầu máy dầu!

Chào các bác!

Sau 5 năm chạy chiếc Mekong đời 93 bay giờ em vừa chia tay voi em no.Em đã chắt góp thêm ít tiền để cưới 1 em Musso CT máy dầu đời 2000 trở lên,xe nào tình trạng con tốt một chút.Em hay chạy đường xa nen di máy diesel cho tiêt kiệm.Có bác trong hội Musso của mình muốn nhượng lại xe hoặc biết ai bán thì mách dùm em với!
Xin cảm ơn các bác trước!

Em Bửu
Cell phone: 0982 032 402

Hạng D
25/11/07
2.122
60.240
113
Viện Nghiên Cứu
RE: Em cần mua một chiếc Musso CT 1 cầu máy dầu!

Cái vụ này khó đấy! Tôi đặt ra cái topic này đến giờ đã cưới được em nó đâu! Cái thì tệ quá, cái thì giá cao quá. Để qua Tết xem sao bác ạ!