Giá nhà đất các quận trung tâm có tăng trong 1-3 năm tới không?

• Total voters
    42
Hạng B2
13/12/07
168
1.615
93
44
vietnam
Theo các bác có tăng không? Khu vực các quận trung tâm như 1, 3, 4,5, Bình Thạnh, Phú Nhuận...?

Em làm poll các bác vote nhé?

• Like
Reactions: phamdaithach
15/7/20
38
3.179
83
Thời buổi giờ đi kiếm mặt tiền quận nội thành sướng hơn chạy theo vịt trời vùng ven giá nhà toàn trẹo đô.
Cầm trẹo đô kiếm nhà mặt tiền phú nhuận bao la quẹo lựa hơi éo đâu chạy cho xa.
Chung cư ccj toàn 8ti 10ti
Đúng là khu nào cò bay ngợp trời thì tha hồ bơm thổi kỳ vọng tương lai.
Quận trung tâm qui hoạch ổn định ko có qui hoạch mới nên cò ko ca bài ca con cá đc.

Hạng D
10/7/10
1.232
1.626
113
Vùng ven ở sướng, đường xá rộng rãi nhiều cây xanh hơn. Quận trung tâm giá theo m2 mắc hơn nên nhà nhỏ hẻm nhỏ, mật độ xe cộ và ô nhiễm cao. Mau chết sớm chứ có gì mà ham.

• Like
Reactions: Hako_Le
Tập Lái
8/9/15
33
27
18
45
Cũng có ý gần với bác chủ. Cá nhân mình muốn kiếm 1 căn trung trung để làm căn dich vụ nhưng chưa gom đủ tiền.
có điều mình nhận thấy giá rao ngay một tăng. có khi đến 20 -30% hàng năm. Thật sự giao dich thế nào thì chưa vào việc nên chưa biết nào. Lo là khi tích đủ tiền thì giá nhà đã lên cao quá!!! có bạn nào rành về CHDV cho mình lời khuyên.

Cũng có ý gần với bác chủ. Cá nhân mình muốn kiếm 1 căn trung trung để làm căn dich vụ nhưng chưa gom đủ tiền.
có điều mình nhận thấy giá rao ngay một tăng. có khi đến 20 -30% hàng năm. Thật sự giao dich thế nào thì chưa vào việc nên chưa biết nào. Lo là khi tích đủ tiền thì giá nhà đã lên cao quá!!! có bạn nào rành về CHDV cho mình lời khuyên.
Mua đất vùng ven sướng hơn, cuộc chơi dành cho người chuyên như a Quang khô sặc thì dễ