Hạng B2
11/10/18
119
41
28
34
Trong tầm tiền từ 1 tỷ đồng – 1.3 tỷ đồng thì Fortuner 2020 vẫn luôn là sự lựa chọn đáng cân nhắc và hấp dẫn nếu như các bác mong muốn một chiếc xe có không gian nội thất rộng rãi, tiện nghi, an toàn vừa đủ, ít hỏng vặt và đặc biệt là không bị lỗ nhiều khi bán lại.
Tiêu chí chọn vợ 2 của em cũng luôn ưu tiên không gian nội thất rộng rãi, ít hỏng vặt và bán lại không bị lỗ nhiều. Chứ xe cộ mà đi hay hỏng vặt là em chào thân ái và quyết thắng luôn.

Hạng B2
11/10/18
119
41
28
34
Sao bác không làm con Sorento mới ra mắt. Đẹp và công nghệ nhiều
Em chỉ thích đi xe SUV nên k nghĩ chọn Crossover bao giờ cụ ạ. Cross thuần tuý chỉ là xe đô thị. Em cũng k phải là đi rừng rú hay offroad gì ghê gớm cả nhưng khi có tình huống bất ngờ thì băng qua được nó là một cái sướng. Tuy không thường xuyên nhưng với em là cực kỳ cần thiết. Còn những cung đường nặng quá phải cần đến những con Suv hạng nặng như Land thì em cũng ít mò vào nên k cần chơi đến Land. Cần đi đường khó thì bán tải lại là lựa chọn hợp lý và đáng tiền hơn SUV. Em cần một chiếc xe tiêu chí đều ở mức trung bình khá thì con Phò tủn đời này với động cơ 201 HP là hoàn toàn thoả mãn được nhu cầu của em rồi. Có điều giá hơi đắt bởi thêm mấy cái Toy Sense hay cam 360 gì đó. Nhưng Legender là form mới nam tính hơn form cũ nên em đành phải lấy mà biết rằng mình phải trả tiền cho mấy món k cần thiết đó. Tuy nhiên, lấy xe về em cũng sẽ thử trải nghiệm, biết đâu nó lại cho kết quả hay. Nói chung là mất thêm vài chục nhưng thuế đang rẻ nên cũng gật tạm bác ạ.

Hạng B1
12/9/19
89
33
28
39
Em chỉ thích đi xe SUV nên k nghĩ chọn Crossover bao giờ cụ ạ. Cross thuần tuý chỉ là xe đô thị. Em cũng k phải là đi rừng rú hay offroad gì ghê gớm cả nhưng khi có tình huống bất ngờ thì băng qua được nó là một cái sướng. Tuy không thường xuyên nhưng với em là cực kỳ cần thiết. Còn những cung đường nặng quá phải cần đến những con Suv hạng nặng như Land thì em cũng ít mò vào nên k cần chơi đến Land. Cần đi đường khó thì bán tải lại là lựa chọn hợp lý và đáng tiền hơn SUV. Em cần một chiếc xe tiêu chí đều ở mức trung bình khá thì con Phò tủn đời này với động cơ 201 HP là hoàn toàn thoả mãn được nhu cầu của em rồi. Có điều giá hơi đắt bởi thêm mấy cái Toy Sense hay cam 360 gì đó. Nhưng Legender là form mới nam tính hơn form cũ nên em đành phải lấy mà biết rằng mình phải trả tiền cho mấy món k cần thiết đó. Tuy nhiên, lấy xe về em cũng sẽ thử trải nghiệm, biết đâu nó lại cho kết quả hay. Nói chung là mất thêm vài chục nhưng thuế đang rẻ nên cũng gật tạm bác ạ.
Theo em là xứng đáng đấy bác ạ, mua xe dòng cao hay trung hay thấp thì cứ phiên bản cao nhất trong dòng của nó mà phang. Camry thì cứ 2.5 Q . FT thì cứ 2.8 mà phang. Giá chênh có lý của nó bác ạ. Có những thứ độ được z còn những thứ bản thấp không thể độ được đâu. Mà hàng độ lên nó cứ fake thế nào ấy chán ngay. Chúc mừng bác đã dám nghĩ dám làm. Em kết con xe này lắm đó. Chả nhẽ lại đổi ft 2018 lấy em này.

Hạng B2
16/12/09
183
483
63
Có bác nào biết cách open đèn Daylight (sát bên đèn pha) vào buổi tối không? Mặc định là pha bật thì Daylight tắt. DVD thì đang chạy không cho chọn menu nhạc. Khá nhức đầu.

Hạng B2
16/9/19
103
51
28
37
Chúc mừng bác rước được vợ 2 hợp lý. Nhà em cũng đang nhòm ngó con xe này. :), chỉ tội đang không thì chị Cov ghé thăm nên mọi việc phải trì hoãn hết cả.

Hạng B2
16/9/19
109
41
28
37
Nhìn đẹp quá, chúc mừng bác. Nhà e chạy tủn từ 2017 đến nay vẫn thấy ưng ý. Giờ xe vẫn như mới, nếu cho chọn lại mình vẫn vẫn chọn xe này.

Hạng B2
11/10/18
119
41
28
34
Theo em là xứng đáng đấy bác ạ, mua xe dòng cao hay trung hay thấp thì cứ phiên bản cao nhất trong dòng của nó mà phang. Camry thì cứ 2.5 Q . FT thì cứ 2.8 mà phang. Giá chênh có lý của nó bác ạ. Có những thứ độ được z còn những thứ bản thấp không thể độ được đâu. Mà hàng độ lên nó cứ fake thế nào ấy chán ngay. Chúc mừng bác đã dám nghĩ dám làm. Em kết con xe này lắm đó. Chả nhẽ lại đổi ft 2018 lấy em này.
Bản full là đương nhiên rồi bác. Có một điểm em cũng phải chê là bộ ghế da của con này ko được ưng ý lắm. Em định sau này sẽ độ sẽ thay bộ ghế da cho nó mềm mại chút là chấm hết. Con này thì máy nó thoát hơn 2018 cụ đang đi một chút nhưng cũng chưa đến mức khiến cụ phải đổi đâu. Form thì cũng hay đấy nhưng có đổi thì đôi năm nữa sẽ phù hợp hơn. Con này cũng bởi máy nó khoẻ nên em quyết lấy thay cho Prado. Prado gần 3 đồng mà máy đi vẫn yếu.