Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Dạ, xe vẫn chạy được tốt và vẫn nổ "phành phành phành" mỗi khi đạp :3dnonyeu: Chỉ tiếc thằng em trai của em lại đam mê PKL hiện đại (không như em và Ba em) :p

Chủ thớt sẽ có ông xã/ người yêu mê HD & lại gắn yên, phành phành ngang dọc giang hồ!!! :D
Mục tiêu của mình sau khi đã mua con xe 4B, là mua cái nhà mới khang trang hơn và sẽ là 1 con HD !!!
Thèm em HD như nghiện...có mấy ông anh kết nghĩa & sếp trong hội HOG nên giao lưu, xem luyện tập xe & nhất định chơi PKL chỉ 1 tình yêu cho HD !!! :)

Hot Girl
3/12/14
46
105
33
33
Chủ thớt có trong hội HOG hem ta?
Viết hay & đọc xong thèm xem xe, sờ tận tay, nghe tiếng máy nhìn đc tận mắt xe quá!!!
1 cô gái cá tính, chúc chủ thớt cuối tuần vui vẻ & hạnh phúc!!! :)
Ngày trước thì Ba em là thành viên của HOG
Nhưng giờ lớn tuổi rồi nên về vườn trồng rau, nuôi gà :D

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Ngày trước thì Ba em là thành viên của HOG
Nhưng giờ lớn tuổi rồi nên về vườn trồng rau, nuôi gà :D

Vậy chắc bạn & ba bạn biết anh Triển, anh Mỹ Coca Cola rùi... :D

Chắc bạn là thành viên cá tính của HOG rùi! ;)

Hạng C
21/6/15
987
797
93
64
Con này cũng nổ ầm ầm như ai nghe như xe máy cày chớ có hơn gì mấy con pkl của bọn trẻ đâu mà thím nói bọn kia.
vậy là bạn chưa nghe tiếng po của harley rồi, nó ù ù trầm trầm ko lẫn với bất cứ xe nào, hãng harley còn đang ký độc quyền tiếng po này đấy

Hạng C
27/7/14
533
983
93
Mình thấy âm thanh động cơ xe nào cũng có cái hay riêng - BTW : Xe bác chủ rất đẹp , nhìn mà ao ước cũng có 1 cháu HD để trải nghiệm & nghe âm thanh động cơ cháu nó hàng ngày:3dcuoigif:

Hạng B2
14/12/15
117
113
43
Nhìn thấy hot girl này trong ban quản trị là biết độ đam mê của thím ấy như thế nào rồi. Bài viết rất cảm xúc. Anh đang có 2 hot girl chắc cũng phải đào tạo một hot girl giống ba em quá kaka.

Hạng B2
14/1/16
133
136
43
49
Từ kiểu dáng tới từng chi tiết đã toát lên sự hoài cổ vô biên. Một chiếc xe không còn đơn giản chỉ là chiếc xe máy mà còn là một minh chứng lịch sử một kỷ niệm tuổi thơ một sự đam mê. Quá may mắn và hạnh phúc khi sở hữu một huyền thoại.

Hạng C
15/8/14
726
542
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
vậy là bạn chưa nghe tiếng po của harley rồi, nó ù ù trầm trầm ko lẫn với bất cứ xe nào, hãng harley còn đang ký độc quyền tiếng po này đấy
Bác thích thì đi cafe e cho bác nghe nguyên dàn harley luôn, chớ bác nói vậy động chạm tự ái quá, e ko thích tiếng pô harley nói thẳng ra vậy, e thích tiếng của động cơ boxter của bim hơn.