Hot Girl
3/12/14
46
105
33
33
Bác thích thì đi cafe e cho bác nghe nguyên dàn harley luôn, chớ bác nói vậy động chạm tự ái quá, e ko thích tiếng pô harley nói thẳng ra vậy, e thích tiếng của động cơ boxter của bim hơn.
Áh thật ra dòng Harley Davidson thời nay anh nói tiếng pô không có gì đặc biệt cũng có thể là vậy! Vì chỉ riêng dòng Harley cổ điển thì mới có được tiếng pô riêng biệt không lẫn vào đâu được. Mà chiếc này thì chỉ có 1 ở Vn nên có thể anh chưa có dịp được nghe. Mà anyway anh không thích, mỗi người đều có sở thích riêng mà. Thanks anh đã đọc bài!

Hạng B2
3/10/12
138
52
28
47
Từ nguyên bản đến hình chụp... yên xe 1 chổ ngồi thì lấy đâu ba ngồi trước con ngồi sau và khi con lớn lái đc xe thì con ngồi trước ba ngồi sau hè?
Hơi ảo nhỉ? :3dchientrung:

Hot Girl
3/12/14
46
105
33
33
Từ nguyên bản đến hình chụp... yên xe 1 chổ ngồi thì lấy đâu ba ngồi trước con ngồi sau và khi con lớn lái đc xe thì con ngồi trước ba ngồi sau hè?
Hơi ảo nhỉ? :3dchientrung:

Viết rõ ràng như vậy rồi mà. Ai cũng hiểu chỉ mình bác không hiểu :3dsohai:

Hạng C
21/6/15
987
797
93
64
Bác thích thì đi cafe e cho bác nghe nguyên dàn harley luôn, chớ bác nói vậy động chạm tự ái quá, e ko thích tiếng pô harley nói thẳng ra vậy, e thích tiếng của động cơ boxter của bim hơn.
vì bạn ví nó với tiếng máy cày nên tưởng bạn chưa nghe thôi, hơn 30 năm trước mình còn trẻ học sửa xe ở gần khu nhà thờ chí hòa ấy, có mấy bác lớn chơi harley hay mang xe tới chỉnh ga rồi nổ máy ngồi với nhau nghe tiếng po. thời đó đói lắm ăn chả đủ xăng mua tính bằng xị nên chỉ nổ máy ngồi nghe thôi. từ hồi đó tới giờ mình chưa được nghe lại lần nào

• Like
Reactions: Jackie Huy