Hạng D
26/3/18
1.478
2.150
138
32
các bác cho e hỏi ngu tí. như e thấy đăng kiểm sao ko tl hết 1 lượt cái nào ko đạt thì về làm hết 1 lần cho nó khỏe đỡ phải đi lại nhiều lần. chứ thấy vào kt cái một rớt về làm cái 1 xong tới lại thì cái 2 đạt và cái 3 rớt thì về bữa sau lại tiếp lại, nếu cái 3 đạt rồi cái tư rớt thì tiếp tục vậy vừa mất thời gian vừa bực mình nữa. này ko biết e hỏi thiệt nha.
Làm nhiều mới lụm lúa được nhiều a ơi :D :D :D :D

Hạng F
3/10/15
9.858
12.134
113
Để hỗ trợ doanh nghiệp trong nước tiêu chảy cần phải quy định lốp xe phải dùng sao vàng, ắc kiu phải đồng nai. Xe muoins nhập bán ở đại việt cũng phải tuân thủ, không có ngoại lệ, kkk
"Để hỗ trợ doanh nghiệp trong nước tiêu chảy" :-D :-D
Bao năm nay các cụ các bố toàn hỗ trợ DN trong nước như thế cho nên Đại Việt mới vượng như hôm nay

Hạng F
12/10/16
7.501
6.358
113
Thế thì xe mình rớt rồi. Cuối năm về zin đi đăng kiểm thôi. Còn thay mặt calang bản của Hàn thì sao bác?
Ok nhé bác, ko thay đổi kích thước là ok. Tùy theo ttdk thôi chứ e ko chắc

Hạng D
26/3/18
1.478
2.150
138
32
e dc biết thì vào dk lại 1 hay 2 lần tiếp theo nếu đăng kiểm lại hạng mục trước bị rớt thì ko tốn tiền mà bác hihi
Thì 1 lần đóng đk trượt đèn a mất tiền, về sửa xe xong lần 2 vào đóng tiền, đèn qua nhưng vỏ mòn, thắng kg ăn, khí thải kg đạt hoặc …… thì a xem cứ 1 lần rớt rồi lại vào đóng tiền lại, nó làm cho vài lần là cũng thốn áh :D :D :D :D

Hạng B2
15/9/06
131
177
43
Vụ hợp quy hợp chuẩn thì ngành nào cũng dính mà. Mặt hại thì nhiều bác phàn nàn rồi, nhưng mặt tốt là sẽ hạn chế tối đa hàng giả, hàng nhái, hàng kém chất lượng.