Thảo Luật Chung Giá Thị Trường

Hạng D
17/10/11
1.124
10.517
113
Khi dân giao dịch với dân thì chúng ta phải tuân thủ khai báo đúng theo giá thị trường để đóng thuế chuyển nhượng BĐS, sai có thể ở tù, anh Huy nhà em đã mở thớt cảnh báo vậy lâu rồi. Giờ cũng anh Huy mỉa mai chiện xác định giá thì trường trong giao dịch của dân với đầy tớ, coi nó là chiện vớ vẩn. Anh Huy ơi, anh cứ vầy hoài sao tụi em sống nổi ?
Quan mà ko tham thì dân đã không gian, mà đời có như mơ đâu :D

Khi dân giao dịch với dân thì chúng ta phải tuân thủ khai báo đúng theo giá thị trường để đóng thuế chuyển nhượng BĐS, sai có thể ở tù, anh Huy nhà em đã mở thớt cảnh báo vậy lâu rồi. Giờ cũng anh Huy mỉa mai chiện xác định giá thì trường trong giao dịch của dân với đầy tớ, coi nó là chiện vớ vẩn. Anh Huy ơi, anh cứ vầy hoài sao tụi em sống nổi ?

có Điều khoản nào trên Văn bản nào của Nhà nước có ghi: phải tuân thủ khai báo đúng theo giá thị trường để đóng thuế chuyển nhượng BĐS

vậy anh? anh đọc ở đâu ra thế?

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng D
17/10/11
1.124
10.517
113
có Điều khoản nào trên Văn bản nào của Nhà nước có ghi: phải tuân thủ khai báo đúng theo giá thị trường để đóng thuế chuyển nhượng BĐS

vậy anh? anh đọc ở đâu ra thế?
Có vb bảo cho phép giam hs đăng bộ 3 4 tháng ko a? Chứ đúng quy định là 15 ngày có thông báo nộp thuế nhé.
A nói chuyện cùn bỏ mịa :D

Có vb bảo cho phép giam hs đăng bộ 3 4 tháng ko a? Chứ đúng quy định là 15 ngày có thông báo nộp thuế nhé.
A nói chuyện cùn bỏ mịa :D

anh viết comment này, chứng tỏ anh rất ít đọc, hoặc đọc mà không hiểu văn bản thông thường,

anh đã từng đọc kỹ và hiểu nội dung của 1 giấy biên nhận và hẹn trả hồ sơ của hành chính công bao giờ chưa?

• Like
Hạng B1
2/10/12
77
646
83
43
www.otosaigon.com
Có 1 sự thật là, báo chí cứ ra rả giá nhà ngày càng cao, người dân ko thể mua đc nhà, nhưng nhà nước lại rất thích bds tăng đều, ông trùm nắm nhiều đất nhất mà ko muốn tăng sao đc :rolleyes:

• Like
để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113
Anh Huy lại vòng vo rồi, không thấy mệt hả anh ?

Hạng D
17/10/11
1.124
10.517
113
anh viết comment này, chứng tỏ anh rất ít đọc, hoặc đọc mà không hiểu văn bản thông thường,

anh đã từng đọc kỹ và hiểu nội dung của 1 giấy biên nhận và hẹn trả hồ sơ của hành chính công bao giờ chưa?
A hiểu cảm giác đến ngày trả hs thì bảo: "chưa có, khi nào có e báo" rồi giam mà ko hề có 1 vb nào thông báo cho 2 bên mua bán
Kinh nghiệm hẳn hoi ở Lâm Đồng nhé