Hạng F
3/10/15
9.851
12.128
113
trời ạ, ngồi tính toán giá này toàn là chiên da, dáo sư đồ không đó, mà đã cong thì sao bằng được mà đòi
:p:p:p:p
Toàn Cấn Văn Lực Trần Du Lịch…thì làm sao tính đúng được, toàn cấn chỗ này chỗ kia không
Rút cọc, rút chìa cơ trong keyless lock. Sau đi lại căn time để gắn cọc cho chuẩn đồng hồ của xe. Đợt để ko lâu nhất ~ 1 thánh, xăng vẫn để nguyên ko vđ đâu B.
Đệt, tớ để xe 2 năm đi có 100km.
Xăng đổ đầy bình 80 lít 2 năm chưa hết.
Đang sợ xăng hỏng đây.
Chả biết xăng có hạn sử dụng không nữa.
Sao lại hoãn cái sự sung sướng lại thế? Sống dc bao nhiêu, cứ thoải mái chút đi nha! Hơn biết bao người rồi đó ^^
Bác ấy dân sưu tầm.
Con xe càng để yên thì càng là niềm vui của bác ấy.
Tớ đã từng thấy 1 dân sưu tầm nó có 5 chiếc xe gửi đầy bãi, nhưng toàn rút cọc bình và đi xe máy ngoài đời!
Dân sưu tầm khó hiểu lắm, với bọn nó tiền không là vấn đề, khổ cũng không là vấn đề!
Chiếc xe nào của nó cũng trông như ngày đầu xuất xưởng, mà 5 chiếc như thế.
Khó hiểu.

Hạng D
9/2/18
3.406
5.004
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
ác ấy dân sưu tầm.
Tớ đã từng thấy 1 dân sưu tầm nó có 5 chiếc xe gửi đầy bãi, nhưng toàn rút cọc bình và đi xe máy ngoài đời!
Dân sưu tầm khó hiểu lắm, với bọn nó tiền không là vấn đề, khổ cũng không là vấn đề!
Khó hiểu.
Ui cha thế thì hâm mộ lắm nha!
Cũng mong muốn lắm mà kinh tế chưa chuẩn nên ngắm thui hà! Dự tính tìm vài chiếc cu củ về vọc vạch sưu tầm cho vui thay vì mua 1 con xe mới tỉ mấy

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng D
4/12/12
1.640
1.800
113
Sao lại hoãn cái sự sung sướng lại thế? Sống dc bao nhiêu, cứ thoải mái chút đi nha! Hơn biết bao người rồi đó ^^
Hì, funny vì giá xăng B ạ. Đợt để lâu đó vì bay về nội, cho F1 về chơi vs GĐ Nội và có xe rồi, nên E ko đi xe về :)

• Love
  • Haha
Reactions: Perenco and PMH82
Hạng D
4/12/12
1.640
1.800
113
Toàn Cấn Văn Lực Trần Du Lịch…thì làm sao tính đúng được, toàn cấn chỗ này chỗ kia không

Đệt, tớ để xe 2 năm đi có 100km.
Xăng đổ đầy bình 80 lít 2 năm chưa hết.
Đang sợ xăng hỏng đây.
Chả biết xăng có hạn sử dụng không nữa.

Bác ấy dân sưu tầm.
Khó hiểu.
Cùng tếu B hè, Gấu Chúa nhà mắng E miết...sau chán chả thèm nói nữa, chuyển sang lườm cái rồi thôi :confused:

• Like
Reactions: Perenco
Hạng D
3/3/16
1.508
2.704
113
39
Tăng thì tăng cả ngàn đồng, giảm thì giảm hẳn 100đ :) công bằng ở đâu??
cuộc đời bất công nên cộng lông không bao giờ thẳng
cuộc đời bất bình đẳng nên không bao giờ kéo thẳng sợi lông
:D :D :D

• Haha
Reactions: qhungtrinh92
Hạng B1
9/3/23
74
113
33
30
Gần đến mấy ngày lễ thì không biết anh xăng dầu có giảm để người dân đi chơi không ta.....
Ko đâu bác, mấy ngày lễ nên tăng vì dân đổ nhiều mà hehe. Tranh thủ hốt bạc chứ sao lại giảm hở bác...

Hạng B1
9/3/23
74
113
33
30
cuộc đời bất công nên cộng lông không bao giờ thẳng
cuộc đời bất bình đẳng nên không bao giờ kéo thẳng sợi lông
:D :D :D
Đúng ý em luôn bác, giống như việc công lý thì cũng chỉ là diễn viên hề

• Haha
Reactions: crabs